Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

Pci MCV-1000LCM02 Media Convertor 1000Base-SX (LC) <=> 1000Base-T Multi Mode 220m. [62.5 FiberCable] Or 550m [50 FiberCable]
Pci MCV-1000LCM02 Media Convertor 1000Base-SX (LC) <=> 1000Base-T Multi Mode 220m. [62.5 FiberCable] Or 550m [50 FiberCable]
Pci MCV-1000LCM02 Media Convertor 1000Base-SX (LC) <=> 1000Base-T Multi Mode 220m. [62.5 FiberCable] Or 550m [50 FiberCable]
»Media Converter ที่ออกแบบมาเพื่อเพิ่มขยายขีดความสามารถของระบบเครือข่ายจากสายสัญญาณแบบ UTP ไปเป็นสาย Fiber Optic
»ออกแบบมาตามข้อกำหนดของมาตรฐาน IEEE802.3ab 1000BaseTX และ 1000Base-SX/LX
»สนับสนุนฟังก์ขันการทำงานแบบ Auto-MDI-X และ Auto-Negotiation
»รองรับโมหดการทำงานในแบบ Full-Duplex
»มีไฟ LEDs แสดงสถานะการทำงานอยู่ตลอดเวลา
»ติดตั้งเข้ากับ Chassis จึงสะดวกในการดูแอและบำรุงรักษา


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  Pci MCV-1000LCM02 Media Convertor 1000Base-SX (LC) <=> 1000Base-T Multi Mode 220m. [62.5 FiberCable] Or 550m [50 FiberCable] Customer Review
 
ความคิดเห็นที่ 1 ให้คะแนน  
รบกวนขอราคาด้วยคะ มีสินค้ามั้ยคะ 1-2 ตัวคะ และ รับประกันกี่ปีคะ
โดย jp.corp@hotmail.com   06/04/2016 11:30:40
Customer Review
 
 
  Pci MCV-1000LCM02 Media Convertor 1000Base-SX (LC) <=> 1000Base-T Multi Mode 220m. [62.5 FiberCable] Or 550m [50 FiberCable] Product Specification
 
 
Data Transfer Rate/Bandwidth 1000Mbps
Data Link Protocal Giagbit Ethernet
Compliant Standards ports 1000BASE-TX/SX
Warranty รับประกันตลอดอายุการใช้งาน






NEWS Update