Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

D-Link DEM-311GT 1000BASE-SX Mini Gigabit Interface Converter
D-Link DEM-311GT 1000BASE-SX Mini Gigabit Interface Converter
D-Link DEM-311GT 1000BASE-SX Mini Gigabit Interface Converter
»เป็น GBIC (Gigabit Interface Convertor) ที่ออกแบบมาสำหรับใช้งานกับสวิตซ์เพื่อเพิ่มระยะทางในการเชื่อมต่อระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์
»รองรับมาตรฐานเครือข่ายในระดับ Gigabit Ethernet
»สนับสนุนการเชื่อมต่อสายนำสัญญาณ Fiber Optic ด้วยคอนเนกเตอร์แบบ LC Type
»สนับสนุนมาตรฐานเครือข่าย IEEE 802.3z 1000Base-SX
»รองรับการสื่อสารแบบ Full-Duplex 2 ทิศทาง โดยอัตราการสื่อสาร Gigabit สูงสุด 1.25 กิกะบิตต่อวินาที (Gbps), Fiber Channel 1.062 กิกะบิตต่อวินาที (Gbps)
»เหมาะสำหรับเชื่อมต่อระบบเครือข่ายระหว่างชั้น ระหว่างอาคาร
»ให้ประสิทธิภาพและเสถียรภาพในการทำงานสูง


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  D-Link DEM-311GT 1000BASE-SX Mini Gigabit Interface Converter Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Product  File
 
DEM-311GT_ds.pdf
  D-Link DEM-311GT 1000BASE-SX Mini Gigabit Interface Converter Product Specification
 
 
Data Transfer Rate/Bandwidth 1000Mbps
Data Link Protocal Gigabit Ethernet
Compliant Standards ports 1000BASE-SX
Expansion Ports 1 LC-type fiber optic
Other Data Rate Gigabit : 1.250Gbps (Bi-Directional)
Data Rate Fiber Channel : 1.062Gbps (Bi-Directional)
Optical Receiver Sensitivity : -18dBm (Max)
Transmission Range : 62.5/125um Up to 220m, 50.0/125um Up to 550m, 9/125um N/A
Interface Options : Connector Type LC Type
Standards : IEEE 802.3z
Support Voltage 3.1-3.5V, Max Voltage 6.0V, Max Current 300mA
Physical Specifications
Dimensions (WxDxH) 1.19x0.47x2.25 in
Safety Certifications and Environmental Information : Class 1 Laser EN 60825-1, FDA 21 1040.10 & 1040.11
Warranty รับประกัน 3 ปี






NEWS Update