Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

SURECOM EP-202F-C FL Fiber Optic Converter(SC Type)
SURECOM EP-202F-C FL Fiber Optic Converter(SC Type)
SURECOM EP-202F-C FL Fiber Optic Converter(SC Type)
»รองรับสายสัญญาณแบบ Fiber-opticที่เป็นinputที่ความยาวของสายสูงสุดถึง 2 km
»รองรับการเชื่อมต่อจำนวน 1 คู่ของสาย Fiber optic(SC Type)และการเชื่อมต่อจำนวน 2 พอร์ตแบบRJ-45
»มี Diagnostic LEDs เพื่อใช้ติดตามการทำงานบน network และบอกสถานะการทำงานของอุปกรณ์
»รองรับมาตราฐาน IEEE802.3 และ 10BASE-T/FL
»รองรับสายสัญญาณมาตราฐาน Cat.3, 5/10BASE-T; Fiber cable/10BASE-FL
»ใช้วิธีการในการส่งข้อมูลแบบ CSMA/CD เพื่อป้องกันการชนกันของข้อมูล


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  SURECOM EP-202F-C FL Fiber Optic Converter(SC Type) Customer Review
 
Customer Review
 
 
  SURECOM EP-202F-C FL Fiber Optic Converter(SC Type) Product Specification
 
 
Mfr No EP-202F-C
Data Transfer Rate/Bandwidth 10Mbps
Data Link Protocal Ethernet
Compliant Standards ports 10BASE-T/FL
Expansion Ports pair of fiber optic SC connector and 2 RJ-45 connectors
Dimensions 11.2 x 7 x 2.6 L x W x H (cm)
Weight 700 (g)
Other Access Method :CSMA/CD
Media Support : Cat.3, 5/10BASE-T; Fiber cable/10BASE-FL
Max. Segment Length of 10BASE-T/10BASE-FL 10BASE-T: 100 m ; 10BASE-FL: 2 km
LED Indicators: Power, TP Link/Activity, Fiber, Link/Activity, Jabber, and Collision
Conformance: FCC, CE
Warranty รับประกันตลอดอายุการใช้งาน






NEWS Update