Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

Micronet SP372E Fast Ethernet Converter RJ45 to Fiber, ST
Micronet SP372E Fast Ethernet Converter RJ45 to Fiber, ST
Micronet SP372E Fast Ethernet Converter RJ45 to Fiber, ST    
Micronet SP372E Fast Ethernet Converter RJ45 to Fiber, ST
»Micronet SP372E Fast Ethernet Converter ถูกออกแบบมาให้มีการเชื่อมต่อระหว่าง 100Base-TX Fast Ethernet UTP cable และ100Base-FX fiber cable
»เป็นConverter จากการเชื่อมต่อแบบ UTP ไปเป็นการเชื่อมต่อแบบ Fiber ST แบบ multi-mode
»รองรับสายสัญญาณมาตราฐาน UTP Cat. 5 UTP/STP และ Fiber Optic 62.5/125 micron cabling, Multi-mode cabling ให้ระยะทางสูงสุดที่ 2 กิโลเมตร ในการเชื่อมต่อที่โหมดFull duplexกับอุปกรณ์Lan Switchหรือ File Server
»เป็นEthernet Media Converter ที่ความเร็วสูงสุดที่ 100 Mbps
»มี LED Display Powerแสดงสถานะการเชื่อมต่อ Power, UTP Link, UTP RX
»Micronet ออกแบบSP372E Fast Ethernet Converter ให้รองรับ Rack System ซึ่งConverter Rack SystemสามารถรองรับMedia Converterหลายชนิดจำนวน 10 ตัว
»รองรับมาตราฐานIEEE802.3u Fast Ethernet 100BASE-TXและ100BASE-FX


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  Micronet SP372E Fast Ethernet Converter RJ45 to Fiber, ST Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Product  File
 
325-326-372.pdf
  Micronet SP372E Fast Ethernet Converter RJ45 to Fiber, ST Product Specification
 
 
Mfr No SP372E
Data Transfer Rate/Bandwidth 100Mbps
Data Link Protocal Fast Ethernet
Compliant Standards ports 100BASE-TX/FX
Expansion Ports ไม่มีรายละอียด
Dimensions 112 mmx 70mmx 23mm(LxWxH)
Weight ไม่มีรายละเอียด
Other Standard IEEE802.3u Fast Ethernet 100BASE-TX and 100BASE-FX
Transmission Mode Support connections to auto-negotiation
UTP Cable Category 3, 4 or5
Max. Distance 100 meters
Fiber Cable 62.5/125um for multi-mode
Fiber Wavelength 1300nm for multi-mode or single-mode
Fiber Connector ST
Max. Distance 2000M for multi-mode
Delay Time 130nsec
LED Display Power, UTP, FX
Power Required +12V / 800mA minimum
Temperature 0 to 40 degree C
Humidity 10% to 90% non-condesing
Emission FCC Class A and CE approval
Warranty รับประกัน 2 ปี






NEWS Update