Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

Micronet SP375B Fast Ethernet Converter RJ45 to Fiber, SC (Single-mode) 30KM
Micronet SP375B Fast Ethernet Converter RJ45 to Fiber, SC (Single-mode) 30KM
Micronet SP375B Fast Ethernet Converter RJ45 to Fiber, SC (Single-mode) 30KM
»Micronet SP375B Fast Ethernet Converter ถูกออกแบบมาให้มีการเชื่อมต่อระหว่าง 100Base-TX Fast Ethernet UTP cable และ100Base-FX fiber cable
»Micronet ออกแบบSP375B Fast Ethernet Converter ให้รองรับ Rack System ซึ่งConverter Rack SystemสามารถรองรับMedia Converterหลายชนิดจำนวน 10 ตัว
»เป็นConverter จากการเชื่อมต่อแบบ UTP ไปเป็นการเชื่อมต่อแบบ Fiber SC แบบ Singlemode
»รองรับสายสัญญาณมาตราฐาน UTP Cat. 5 UTP/STP และ Fiber Optic 9/125 micron cabling, Single-mode cabling ให้ระยะทางสูงสุดที่ 30 กิโลเมตร ในการเชื่อมต่อที่โหมดFull duplexกับอุปกรณ์Lan Switchหรือ File Server
»เป็นEthernet Media Converter ที่ความเร็วสูงสุดที่ 100 Mbps
»รองรับมาตราฐานIEEE802.3u Fast Ethernet 100BASE-TXและ100BASE-FX
»มี LED Display Powerแสดงสถานะการเชื่อมต่อ Power, UTP Link, UTP RX


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  Micronet SP375B Fast Ethernet Converter RJ45 to Fiber, SC (Single-mode) 30KM Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Product  File
 
converter.pdf
  Micronet SP375B Fast Ethernet Converter RJ45 to Fiber, SC (Single-mode) 30KM Product Specification
 
 
Mfr No SP375B
Data Transfer Rate/Bandwidth 100Mbps
Data Link Protocal Fast Ethernet
Compliant Standards ports 100BASE-TX/FX
Expansion Ports ไม่มีรายละอียด
Dimensions 101mmx 96mmx 25mm(LxWxH)
Weight ไม่มีรายละเอียด
Other Standard IEEE802.3u Fast Ethernet 100BASE-TX and 100BASE-FX
Transmission Mode Support connections to auto-negotiation, full-duplex and half-duplex devices
UTP Cable Category 3, 4 or5
Max. Distance 100 meters
Fiber Cable 9/125um for single-mode
Fiber Wavelength 1300nm for multi-mode or single-mode
Fiber Connector SC
Max. Distance 30KM for single-mode
Delay Time 130nsec
LED Display Power, UTP, FX
Power Required +12V / 800mA minimum
Temperature 0 to 40 degree C
Humidity 10% to 90% non-condesing
Emission FCC Class A and CE approval
Warranty รับประกัน 2 ปี






NEWS Update