Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

LINK UT-0266 Fiber SC Multimode to Fiber SC Singlemode Converter
LINK UT-0266 Fiber SC Multimode to Fiber SC Singlemode Converter
LINK UT-0266 Fiber SC Multimode to Fiber SC Singlemode Converter    
LINK UT-0266 Fiber SC Multimode to Fiber SC Singlemode Converter
»LINK UT-0266 Fast Ethernet Media Converter เป็นFiber Optic Converter ที่มีขนาดเล็กกะทัดรัด น้ำหนักเบาสำหรับการใช้งานแบบFast Ethernet ช่วยเพิ่มขยายระยะทางในการเชื่อมต่ออุปกรณ์ Fiber Optic
»เป็นConverter จากการเชื่อมต่อแบบ Fiber Optic SC Connector แบบ multi-mode ไปเป็นการเชื่อมต่อแบบ Fiber Optic SC Connector แบบ Single-modeให้ระยะทางการเชื่อมต่อ 20 km
»ไฟบอกสถานะการทำงานแบบ LED แสดงสถานะการทำงานของอุปกรณ์บนระบบเน็ทเวิร์ค
»รองรับมาตราฐาน IEEE802.3u 100BASE-FX
»มาพร้อมกับ External power supply ใช้ไฟ AC voltage to 12VDC @ 0.8A
»ให้ขนาดของBandwidthที่ 100 Mbps(200 Mbps ที่โหมดFull Duplex)


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  LINK UT-0266 Fiber SC Multimode to Fiber SC Singlemode Converter Customer Review
 
Customer Review
 
 
  LINK UT-0266 Fiber SC Multimode to Fiber SC Singlemode Converter Product Specification
 
 
Mfr No UT-0266
Data Transfer Rate/Bandwidth 100Mbps
Data Link Protocal Fast Ethernet
Compliant Standards ports 100BASE-FX
Expansion Ports 1x SC fiber optic (Multimode) ,1x SC fiber optic (Singlemode)
Dimensions 110mm x 68mm x 23mm (LxWxH)
Weight ไม่มีรายละเอียด
Other Distance :100BASE-FX: 2 km (Multimode)
Delay : Less than 21 Bit
Power : AC voltage to 12VDC @ 0.8A External power adapter
Warranty รับประกัน 2 ปี






NEWS Update