Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

D-Link DE-856ST Ethernet RJ-45 to Fiber ST Media Converters
D-Link DE-856ST Ethernet RJ-45 to Fiber ST Media Converters
D-Link DE-856ST Ethernet RJ-45 to Fiber ST Media Converters
»D-Link DE-856STเป็นConverter ที่มีขนาดเล็กกะทัดรัด น้ำหนักเบาให้ขนาดของBandwidthที่ 10 Mbps(20 Mbps ที่โหมดFull Duplex)
»เป็นConverter จากการเชื่อมต่อแบบ UTP 10BASE-T RJ-45 ไปเป็นการเชื่อมต่อแบบ 10BASE-FL Fiber Optic ST Connector แบบ multi-modeให้ระยะทางการเชื่อมต่อ 2 km
»ไฟบอกสถานะการทำงานแบบ LED แสดงสถานะการทำงานของอุปกรณ์บนระบบเน็ทเวิร์ค
»รองรับมาตราฐาน IEEE802.3 10BASE-FL และ10BASE-T
»มีระบการจัดการตรวจสอบการเกืดการชนกันของข้อมูล(Collision detection) และ jabber lockup protection
»มาพร้อมกับ External power supply ใช้ไฟ AC voltage to 12VDC


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  D-Link DE-856ST Ethernet RJ-45 to Fiber ST Media Converters Customer Review
 
Customer Review
 
 
  D-Link DE-856ST Ethernet RJ-45 to Fiber ST Media Converters Product Specification
 
 
Mfr No DE-856ST
Data Transfer Rate/Bandwidth 10Mbps
Data Link Protocal Ethernet
Compliant Standards ports 10BASE-T/FL
Expansion Ports 1 SC-type fiber optic and 1 RJ-45 connectors
Dimensions ไม่มีรายละเอียด
Weight ไม่มีรายละเอียด
Other IEEE 802.3 10Base-2, 10Base-T, 10Base-FL Standards
100-ohm Category 3,4,5 Unshielded Twisted Pair cable
RG-58A/U 50-ohm Thin Coaxial cable
62.5/125 micron Multimode Fibre cable
Warranty รับประกันตลอดอายุการใช้งาน






NEWS Update