Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

Edimax ET-9003ST Fast Ethernet Media
Edimax ET-9003ST Fast Ethernet Media
Edimax ET-9003ST Fast Ethernet Media
»ET-9003ST Media Converter เป็นConverter จากการเชื่อมต่อแบบ UTP 100BASE-TX RJ-45 ไปเป็นการเชื่อมต่อแบบ 100BASE-FX Fiber Optic ST Connector แบบ multi-mode
»ให้การเชื่อมต่อแบบ UTP RJ-45 จำนวน 2 พอร์ต (แบบธรรมดา 1 พอร์ต, แบบ uplink 1 พอร์ต)
»ให้ระยะทางในการเชื่อมต่อ 2 Km
»รองรับมาตราฐาน IEEE802.3u, 100BASE-TX, 100BASE-FX ได้เป็นอย่างดี
»มี Diagnostic LEDs เพื่อใช้ติดตามการทำงานบน network และบอกสถานะการทำงานของอุปกรณ์
»สนับสนุน Full-Haft duplex mode
»สนับสนุน plug & play สามารถใช้งานได้ทันทีหลังการติดตั้ง
»มีขนาด 4.84" x 3.15" x 0.96"
»น้ำหนัก 270g
»รับประกันคุณภาพ 2 ปี


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  Edimax ET-9003ST Fast Ethernet Media Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Product  File
 
ET9003DE.pdf
  Edimax ET-9003ST Fast Ethernet Media Product Specification
 
 
Mfr No ET-9003ST
Data Transfer Rate/Bandwidth 100Mbps
Data Link Protocal Ethernet
Compliant Standards ports 100BASE-TX/FX
Expansion Ports 1 ST type fiber optic and 2 RJ-45 connectors
Dimensions 4.84" x 3.15" x 0.96"
Weight 270g
Other Support network medium multi-mode fiber and CAT5 UTP
Support auto configure full duplex and haft duplex operating mode : auto detect and switch
Support LEDs power, full-duplex, fiber link/activity, UTP link/activity
Support UTP uplink port
Support certification FCC Class A & CE, C-Tick
Warranty 2 years






NEWS Update