Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

REPOTEC RP110TMT 10/100Base-T to 100Base-FX multi-mode fiber with ST connector
REPOTEC RP110TMT 10/100Base-T to 100Base-FX multi-mode fiber with ST connector
REPOTEC RP110TMT 10/100Base-T to 100Base-FX multi-mode fiber with ST connector
»สนับสนุนมาตรฐาน IEEE 802.3 10BASE-T and IEEE802.3u 100BASE-TX, 100BASE-FX
»เชื่อมต่อสายนำสัญญาณแบบสายทองแดง UTP 10/100BASE-TX ด้วยพอร์ตแบบ RJ-45 ที่รองรับการทำงานในแบบ Auto-Sensing
»เชื่อมต่อสายใยแก้วนำแสงด้วยคอนเนกเตอร์ทั้งแบบ SC, ST, LC, MT-RJ สำหรับชนิด Multi-Mode และแบบ SC สำหรับสาย Single-Mode
»มีหลอดไฟ LEDs แสดงการทำงานทั้ง Power/Link/Activity/Full-Duplex/Speed เพื่อสังเกตการทำงานตลอดเวลา
»พอร์ต RJ-45 รองรับฟังก์ชันการทำงานในแบบ Auto MDI-X
»ออกแบบมาในแบบ Rack Mount จึงใส่เข้ากับตู้ Rack เพื่อการจัดการที่ง่ายกว่าได้
»ให้ความคุ้มค่าในการใช้งานทั้งสายทองแดงและสายใยแก้วนำแสงร่วมกัน
»ช่วยเพิ่มระยะทางของระบบเครือข่ายให้ไกลขึ้น


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  REPOTEC RP110TMT 10/100Base-T to 100Base-FX multi-mode fiber with ST connector Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Product  File
 
Bridge_Media_Converter.pdf
  REPOTEC RP110TMT 10/100Base-T to 100Base-FX multi-mode fiber with ST connector Product Specification
 
 
Data Transfer Rate/Bandwidth 10/100Mbps
Data Link Protocal Fast Ethernet
Compliant Standards ports 100BASE-TX/FX
Expansion Ports 1 SC-type fiber optic and 1 RJ-45 connectors
Dimensions 120 x 88 x 25 มิลลิเมตร
Other Standards : IEEE802.3u 100Base-TX/10Base-FX
Fiber Port Connector : TP<->ST/SC model: one ST/SC connector 1300nm,TP<->VF-45 model: one VF-45 connector 1300nm,TP<->MT-RJ model: one MT-RJ connector 1300nm
UTP Cable : CAT 5 cable up to 100m
Fiber Cable : 50/125, 62.5/125 or 100/140 gm multi mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125gm single mode
Multi Mode Converter : Fiber Cable Limitation : Multi mode half duplex: 412 m,Multi mode full duplex: 2 Km
Single Mode Converter : Fiber Cable Limitation C15 Single mode full duplex: 15 Km,
C20 Single mode full duplex: 20 Km,C60 Single mode full duplex: 60 Km
Data Transfer Rate : 100Mbps auto duplex negotiation,100Mbps for half duplex mode,200Mbps for full duplex mode
LED Indicators : Per unit: Power
Per port: Link/Activity, Full-duplex/Collision, Speed (only for TX port)
DHumidity: 10% ~ 90% non-condensing
Certifications FCC Class B, CE, VCCI-B
Warranty รับประกัน 3 ปี






NEWS Update