Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

Intel EE330TX24 Express 330T Stackable Hub
Intel EE330TX24 Express 330T Stackable Hub
Intel EE330TX24 Express 330T Stackable Hub
»Intel® Express 330T Stackable Hub เป็นฮับที่สามารถรองรับการใช้งานได้ตามความต้องการ โดยมีโมดูลสำหรับติดตั้งเพิ่มเติมกับอุปกรณ์ฮับ Intel® Express 330T และนอกจากนี้ยังเป็นฮับที่สามารถทำการสแตคได้เพื่อเพิ่มจำนวนพอร์ตการใช้งาน
»มีพอร์ตสำหรับเชื่อมต่อเน็ตเวิร์กชนิด RJ-45 จำนวน 24 พอร์ตสำหรับ 10/100BASE-TX twisted-pair
»พร้อมกันนั้นยังมี built-in 10/100 segment switch สำหรับการเชื่อมต่อระหว่างระบบ 10 Mbps และ 100 ทั้งแบบHalf และ Full Duplex สามารถรองรับ MAC address table ได้ถึง 12,000 entries
»สามารถทำ Stack ได้จำนวน 5 ตัว ช่วยให้ผู้ใช้เพิ่มขยายพอร์ตได้ในกรณีที่ต้องการขยายเครือข่ายในอนาคต โยสามารถรองรับพอร์ตการใช้งานได้สูงสุดถึง 120 พอร์ต
»สามารถทำการจัดการManage และติดตามการทำงานของฮับแต่ละตัวที่เข้ามาทำสแตคผ่านทาง Management Module ด้วยซอฟท์แวร์ Intel® Device View และ Embedded Web Server
»ใช้เทคโนโลยี 10/100 autosensing ที่ให้ความยืดหยุ่นในการเชื่อมต่ออุปกรณ ์เครือข่าย ที่ความเร็ว 10 หรือ 100 เมกะบิตต่อวินาที
»Hubรุ่นนี้ออกแบบมาให้สามารถติดตั้งในตู้ Rack 19" ได้ โดยตัวฮับมีความสูงขนาด 1U


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  Intel EE330TX24 Express 330T Stackable Hub Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Product  File
 
exp330t.pdf
  Intel EE330TX24 Express 330T Stackable Hub Product Specification
 
 
Mfr No EE330TX24
Type Network Fast Ethernet
Number of Hub Ports 24 x Ethernet 10Base-T, Ethernet 100Base-TX
Type Port Network 10/100BASE-TX port – RJ-45
Number of RJ-45 Ports 24 x 10/100 Mbps RJ-45 female Ports
Rack Mountable 19" Rack-Mount
Stackable Upto 5 units in one stack
Autosensing Yes
Other Expansion Slots: 1- FX, 1-TX, 1- Mgmt.
System LEDs: Power/Status
MDI/MDI-X: Yes
Bridging 10/100: Internal
RMON: 1-3, 9
MAC Addresses: 12,000
Flow Control: 802.3x
Management options: Device View, RS-232, Embedded Web, Telnet
SNMP App. Included: Yes
Maximum Cabling Distance: Switch to repeating Hub, Category 5 Shielded/Unshielded, 328ft. (100 meter), 62.5/125 micron fiber optical cable, 160m at half duplex, 2km at full duplex
Connector Interfaces: Optional management module: RS232 DB-9 (male) 10/100Base-TX port: Shielded RJ-45, Optional FX module: SC connector
Warranty รับประกัน 3 ปี






NEWS Update