Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

Compex (FL1000SX-PCI) PCI bus Plug-N-Play Gigabit Ethernet Adapter
Compex (FL1000SX-PCI) PCI bus Plug-N-Play Gigabit Ethernet Adapter
Compex (FL1000SX-PCI) PCI bus Plug-N-Play Gigabit Ethernet Adapter    
Compex (FL1000SX-PCI) PCI bus Plug-N-Play Gigabit Ethernet Adapter
»Compex FL1000SX-PCI เป็นAdapterแบบFiber Optic(SC-TYPE)ที่ให้ระยะการเชื่อมต่อผ่านสายMultimode Fiber Opticกับอุปกรณ์แบบback-to-back หรือ NIC-to-Switch เป็นระยะทางสูงสุดถึง 550เมตร ด้วยความสามารถแบบ Gigabit Ethernet ช่วยลดปัญหาการเกิดtraffic และการเกิดสัญญาณรบกวนระหว่างส่งผ่านข้อมูล
»มีอัตราความเร็วในการส่งผ่านข้อมูลที่ 1000Mbps (1 Gbps) และ มีBufferขนาด 1 Mbyte(500 byte สำหรับTx และ 500K byte สำหรับ Rx On-board memory
»มีคุณสมบัติการใช้งานแบบPCI bus Plug-N-Play ที่สามารถทำการคอนฟิกได้ง่าย
»ใช้algorithmsในการออกแบบการทำงานที่มีประสิทธิภาพสำหรับการทำงานแบบ Gigabit Ethernet บนPCI bus ช่วยลดการใช้งาน CPU ทำให้เพิ่มประสิทธิภาพให้กับระบบ
»Software Driverรองรับ Windows 95/98 and NT version 4.0, Netware, Linux
»รับรองมาตรฐานIEEE802.3z/D2.1, IEEE 802.3x, and 1000Base-SX; FCC Class A and CE mark


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  Compex (FL1000SX-PCI) PCI bus Plug-N-Play Gigabit Ethernet Adapter Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Compex (FL1000SX-PCI) PCI bus Plug-N-Play Gigabit Ethernet Adapter Product Specification
 
 
Mfr No FL1000SX-PCI
Type Network Gigabit Ethernet
Interface PCI
Tranfer Rate (mbps) 1 Gbps
Wiring Type Fiber (SC)
Other PCI bus Plug-N-Play Gigabit Ethernet Adapter
Industrial Standards: IEEE802.3z/D2.1, IEEE 802.3x, and 1000Base-SX; FCC Class A and CE mark
Interface: SC-type fiber connector
LED Indicators: LED indication for link integrity and traffic activity
Link Distance: 550m with 50/125ตm multimode fiber-optic cable
Buffer Size: 1M byte (500K bytes for Tx and 500K bytes for Rx)
System Bus Interface: 32-bit PCI Bus master complies with PCI 2.1 spec.
Software Driver Support: Driver for Windows 95/98 and NT version 4.0, Netware, Linux
Warranty รับประกัน 5 ปี






NEWS Update