Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

SURECOM (EP-320FX-C) 100Mbps Fiber PCI Adapter (SC type)
SURECOM (EP-320FX-C) 100Mbps Fiber PCI Adapter (SC type)
SURECOM (EP-320FX-C) 100Mbps Fiber PCI Adapter (SC type)
»SureCom EP-320FX-C 100Mbps Fiber PCI Adapter เป็นเน็ทเวิร์คการ์ดแบบFiber Opticที่ให้การเชื่อมต่อผ่านหัวต่อแบบ SC Connector
»เป็นการ์ด NIC แบบ Fast Ethernet จึงให้การเชื่อมต่อในการส่งและรับ ข้อมูลที่อัตราความเร็วสูงสุดที่ 100 Mbps(โหมด Full Duplexที่ 200 Mbps)
»ใช้ระบบ Bus-masteringแบบ DMA(Direct Memory Acess)ทำให้ได้อัตราการส่งข้อมูล(Throughtput)ที่ดีที่สุด
»การเชื่อมต่อแบบNode ต่อnode ให้ระยะทางสูงสุดถึง 2 กิโลเมตรในโหมดการทำงานแบบ Full Duplex
»ไฟบอกสถานะการทำงานแบบ LED แสดงสถานะการทำงานของตัวการ์ดบนระบบเน็ทเวิร์ค
»รองรับการทำงานบนระบบเน็ทเวิร์ค Win NT/98/95, NetWare, LAN Manager, Banyan Vines, DECent, IBM LAN Server, SCO Unix
»รองรับมาตราฐาน IEEE802.3u 100BASE-FX


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  SURECOM (EP-320FX-C) 100Mbps Fiber PCI Adapter (SC type) Customer Review
 
Customer Review
 
 
  SURECOM (EP-320FX-C) 100Mbps Fiber PCI Adapter (SC type) Product Specification
 
 
Mfr No EP-320FX-C
Type Network Fast Ethernet
Interface PCI
Tranfer Rate (mbps) 100 Mbps
Wiring Type Fiber (SC)
Other Standard IEEE802.3u 100BASE-FX
Network Connector EP-320FX-C : SC Connector
Media Support Fiber 50/125, 62.5/125, 100/140um multimodel
Line Speed Full/Half-Duplex mode
Max. Length Half-Duplex: Node to Node 412 m ; Full-Duplex: Node to Node 2 km
LED Indicators Link, Activity, Collision, Full-Duplex
Dimension 4.84 x 3.15 L x H (cm)
Warranty รับประกันตลอดอายุการใช้งาน






NEWS Update