Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

SMC (SMC9462SX)  TigerCard™ 1000 Gigabit Ethernet PCI Adapter
SMC (SMC9462SX)  TigerCard™ 1000 Gigabit Ethernet PCI Adapter
SMC (SMC9462SX) TigerCard™ 1000 Gigabit Ethernet PCI Adapter
»TigerCard™ 1000 Gigabit Ethernet PCI card เป็นAdapterที่ให้SolutionแบบGigabit Ethernetที่1000Mbps ช่วยเพิ่มความรวดเร็ว และความน่าเชื่อถือรวมถึงความเสถียรในการทำงานงานให้กับ Network Server
»มีระบบ QoS ในตรวจจับข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยการกลั่นกรองและจัดเรียงอย่างเป็นระบบ โดยการเลือกลำดับในการทำงานถ้างานไหนมีความสำคัญมากกว่าก็จะทำงานนั้นก่อน โดยสามารถแบ่งได้เป็น 8 ระดับ
»มาพร้อมฟีเจอร์การทำงานที่ล้ำหน้า อาธิ การส่งแพ็คเก็ตข้อมูล(Packet Propulsion) , ระบบการจัดการการแทรกการทำงาน( Intelligent Interrupt Management) , และการรองรับขนาดของเฟรมข้อมูลขนาดใหญ่(Jumbo Frame)โดยสามารถทำงานได้ที่ความเร็วสูงสุดแต่ใช้CPUน้อยมาก
»ชนิดของการเชื่อมต่อ1000BASE-SX Fiber(SC) และชนิดของ busแบบ 32-bit หรือ 64-bit PCI, 33 MHz หรือ 66 MHz PCI bus
»เป็น Gigabit Ethernet จึงให้การเชื่อมต่อในการส่งและรับ ข้อมูลที่อัตราความเร็วสูงสุดที่ 2 Gbps ในโหมดFull Duplex
»ใช้เทคโนโลยี Auto-Negotiation สำหรับปรัปความเร็วที่เหมาะสมในการเชื่อมต่อที่ความเร็วที่สามารถเชื่อมต่อได้ และรองรับduplex โหมดแบบFull Duplex
»มีคุณสมบัติการใช้งานแบบ Plug-and-Play ที่สามารถทำการคอนฟิกได้ง่าย
»สามารถทำการคอนฟิกกูเรชั่น 16-entry VLANs table ด้วย tagging


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  SMC (SMC9462SX) TigerCard™ 1000 Gigabit Ethernet PCI Adapter Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Product  File
 
9462SXds.pdf
  SMC (SMC9462SX) TigerCard™ 1000 Gigabit Ethernet PCI Adapter Product Specification
 
 
Mfr No SMC9462SX
Type Network Gigabit Ethernet
Interface PCI
Tranfer Rate (mbps) 1 Gbps
Wiring Type Fiber (SC)
Other Network Interface :1000BASE-SX; multimode fiber cable ; SC connector (62.5/125 or 50/125 micron core)
Optical Wavelength: Transmitter; 840 nm to 860 nm ; Receiver; 770 nm to 860 nm
Bus Interface : 32-bit and 64-bit bus master, PCI
Interrupt : INTA
Cabling : 62.5/125 micron core: maximum 220 m (722 ft) , 50/125 micron core: maximum 550 m (1804 ft)
Size (without bracket):3.11 x 6.50 in (7.9 x 16.5 cm)
Weight : 2.8 oz (80g)
Warranty รับประกันตลอดอายุการใช้งาน






NEWS Update