Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

PLANET ENW-9601SX 64-Bit 1000Base-SX PCI Bus Gigabit Ethernet Adapter
PLANET ENW-9601SX 64-Bit 1000Base-SX PCI Bus Gigabit Ethernet Adapter
PLANET ENW-9601SX 64-Bit 1000Base-SX PCI Bus Gigabit Ethernet Adapter
»เป็นการ์ดอีเทอร์เน็ตที่ออกแบบมาสำหรับเชื่อมต่อเข้ากับสายใยแก้วนำแสง
»รองรับมาตรฐาน IEEE 802.3z 1000Base-SX
»สนับสนุน 64/32-bit, 66/33MHz PCI Local Bus Master for high-speed
»รองรับโหมดการทำงานทั้งในแบบ Haft-Duplex และ Full-Duplex ซึ่งให้ความเร็วสูงสุด 2000Mbps
»เชื่อมโยงเข้ากับสายใยแก้วนำแสงแบบ Fiber SC connector 62.5/125 multi-mode
»มีบัฟเฟอร์แบบ FIFO ภายในเพื่อลด Overhead
»สนับสนุน VLAN Tag
»มีหลอดไฟแสดงการทำงานของตัวการ์ดเพื่อให้สังเกตได้ง่าย
»ติดตั้งได้ง่ายด้วยระบบ Plug-and-Play


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  PLANET ENW-9601SX 64-Bit 1000Base-SX PCI Bus Gigabit Ethernet Adapter Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Product  File
 
C-ENW9601SX-1.pdf
  PLANET ENW-9601SX 64-Bit 1000Base-SX PCI Bus Gigabit Ethernet Adapter Product Specification
 
 
Type Network Gigabit Ethernet
Interface PCI 64-Bit
Tranfer Rate (mbps) 1 Gbps
Wiring Type Fiber (SC)
Emission FCC Part 15 class B, CE Mark
Humidity 10-90%, non-condensing (Operating)
Other Attachment Interface : PCI 2.2 Bus Master, 33MHz/66MHz, 32/64-bit
Protocol : IEEE802.3z, 1000Base-SX
Media Interface : Multi-mode SC interface; 850nm
Cabling : 62.5um/125um; 50um/125um Multi-mode fiber-optic cable
Maximum length : 220 meters (62.5um); 500 meters (50um)
LED Indicators : 2; Link, Act
RAM Memory : Built-in 1024byte data buffer
Power Consumption : + 3.3VDC, 7Watt
Temperature : 0 - 50 degree C (Operating)
NOS Support : Windows 95 OSR2;Windows 98/ME;Windows NT 4.0,Windows 2000; NetWare 4.2 and 5.0 ODI Server, Linux
Emission : FCC class A, CE-mark
Warranty รับประกันตลอดอายุการใช้งาน






NEWS Update