Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

D-Link DE-854 AUI to Fiber Optic ST Ethernet Transceiver
D-Link DE-854 AUI to Fiber Optic ST Ethernet Transceiver
D-Link DE-854 AUI to Fiber Optic ST Ethernet Transceiver
»D-Link Transceiver ที่มีรองรับการเชื่อมต่อ AUI ช่วยให้สะดวกและรวดเร็วในการเชื่อมต่อจากhost ไปยังสื่อสัญญาณEthernetหลากหลายแบบ
»มาพร้อมกับพอร์ตแบบ AUI( 10BASE5 ) D-Type 15 pin (DB-15) ตัวผู้จำนวน 1 พอร์ตสำหรับเชื่อมต่อกับhost
»ให้การเชื่อมต่อ ST connector สำหรับ 10BASE-FL การเชื่อมต่อผ่านทาง Fiber Optic Connector
»มีสวิตท์ที่สามารถสำหรับเปิด/ปิด ระบบ "Heartbeat" SQE(Signal Quality Error)
»เป็นTransceiver ที่มีขนาดเล็กกะทัดรัด น้ำหนักเบาให้ขนาดของBandwidthที่ 10 Mbps
»มีไฟบอกสถานะการทำงานแบบ LED บอกการสภาวะการทำงาน Tx, Rx, collision, jabber
»รองรับมาตราฐาน IEEE802.3 10BASE-FL และ10BASE5


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  D-Link DE-854 AUI to Fiber Optic ST Ethernet Transceiver Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Product  File
 
de850.pdf
  D-Link DE-854 AUI to Fiber Optic ST Ethernet Transceiver Product Specification
 
 
Mfr No DE-854
Standard IEEE802.3 10BASE5 and 10BASE-FL
Network Connector 1x MII connector ,1x Fiber Optic ST
Bandwidth 10 Mbps
Distance 10BASE5: 500 m ; 10BASE-FL: 2 km
Dimension (WxHxD) ไม่มีรายละเอียด
Weight ไม่มีรายละเอียด
Other 0.4inch 50-ohm Thick Coaxial cable
62.5/125 micron Multimode Fibre cable
Warranty รับประกันตลอดอายุการใช้งาน






NEWS Update