Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

D-Link DES-1008M Base Unit 8-port Modularized Switch
D-Link DES-1008M Base Unit 8-port Modularized Switch
D-Link DES-1008M Base Unit 8-port Modularized Switch    
D-Link DES-1008M Base Unit 8-port Modularized Switch
»D-Link DES-1008Mเป็นเบสสวิทต์ที่รองรับการใช้งาน 8 พอร์ต แบบModularโดยสามารถทำการคอนฟิกกูเรชั่นได้ตามความต้องการใช้งานของกลุ่มองค์กร สามารถรองรับการใช้งานที่ความเร็ว 10 และ 100 Mbps
»เนื่องจากเป็นสวิทต์แบบเบสสวิทต์ที่มาพร้อมกับสล็อตสำหรับใส่โมดูลจำนวน 4 สล็อต โดยแต่ละโมดูลจะมี 2 พอร์ตการทำงานซึ่งให้การเชื่อมต่อที่หลากหลายได้แก่ โมดูลแบบ10/100Base-TX , โมดูลแบบ 10Base-2 BNC , โมดูลแบบ100Base-FX SC และ โมดูลแบบ 10Base-FL ST
»รองรับเทคโนโลยีN-way Auto negotiationบนทุกพอร์ต ซึ่งSwitch จะตรวจสอบว่าอุปกรณ์ที่เชื่อมต่ออยู่สามารถทำงานแบบhalf duplexหรือfull duplex โดยจะทำงานที่ความเร็วสูงสุดที่สามารถทำงานได้ในช่วงความเร็ว 10Mbpsถึง200Mbps
»Internal universal power supply ทำให้ใช้งานได้ง่าย
»เหมาะสำหรับงานทางด้าน workgroup ซึ่งมีการแบ่งการทำงานของ bandwidth
»มีคุณสมบัติการใช้งานแบบ Plug-and-Play ที่สามารถทำการคอนฟิกได้ง่าย
»รองรับการทำงานแบบFull/Half duplex ในทุกพอร์ต


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  D-Link DES-1008M Base Unit 8-port Modularized Switch Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Product  File
 
Des1008M(Poster).pdf
DES-1008M.pdf
  D-Link DES-1008M Base Unit 8-port Modularized Switch Product Specification
 
 
Mfr No DES-1008M
Standard/Type Network ไม่มีรายละเอียด
Flash Memory ไม่มีรายละเอียด
Status Indicators Yes
Switching Protocal Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 10/100 Mbps
Network Ports Qty 8 x Modularized
Connectivity Technology Cable
Data Link Protocal Ethernet, Fast Ethernet
Communication Mode Half/Full Duplex on all ports
Compliant Standards IEEE 802.3 , 802.3u
Power Supply/Device Internal Universal Power Supply
Voltage Required AC 100/240 V ( 50/60 Hz )
Dimension (WxHxD) 441 x 207 x 43 mm (( 1U ) 19-inch rackmountable )
Weight 3 kg (6.6 lb.)
Warranty รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
Other 8-port Modular, 10/100Mbps, Stand-alone, Unmanaged, 4 expansion slots (Base unit only. Require modules),13" Desktop Fast Ethernet Switch Manual + Power Cable included
***Optional Mounting : DES-108C 2 BNC ports , DES-108TX 2 10/100Mbps ports , DES-108FL 2 10Mbps 10BASE-FL fiber ports(ST connectors) , DES-108FX 2 100Mbps 100BASE-FX fiber ports(SC connectors)






NEWS Update