Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

3Com 3C16982 SuperStack® II Switch 3300 FX (8-Port managed 100M fiber switch)
3Com 3C16982 SuperStack® II Switch 3300 FX (8-Port managed 100M fiber switch)
3Com 3C16982 SuperStack® II Switch 3300 FX (8-Port managed 100M fiber switch)
»3Com SuperStack® II Switch 3300 FX สามารถเพิ่มประสิทธิภาพด้วย Gigabit Etherneโมดูลที่ช่วยมีความสามารถเหมือนสวิตท์เลเยอร์3 และ กิกกะบิท อีเทอร์เน็ทโดยให้ความสามารถผ่านทางสล็อตเพื่อขยายการทำงาน
»เป็นสวิตซ์ 8 พอร์ตแบบ 100Base-FX port หัวต่อแบบ SC ให้ความรวดเร็วในการรับส่งข้อมูลที่ความเร็ว100 Mbps พร้อมด้วยสวิตช์จำนวน 2 พอร์ต ซึ่งใช้เทคโนโลยี 10/100 autosensing แบบ10/100Base-TX port ที่ให้ความยืดหยุ่นในการเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่าย
»มาพร้อมกับซอฟท์แวร์ 3Com® Network Supervisor ที่ช่วยในการจัดการดูแลควบคุมและช่วยในการคอนฟิกกูเรชั่น
»สามารถต่อเชื่อมเป็นแบบ Stack ได้ถึง 4 unit เหมาะสำหรับทุกองค์กรที่ต้องการความสะดวกรวดเร็วและประหยัด
»ให้คุณสมบัติการใช้งานแบบ Dual queues เพื่อเพิ่มความสะดวกในการจัดทราฟฟิกตามลำดับความสำคัญก่อนหลัง ที่ช่วยในการลำดับ multimedia traffic
»ใช้ IGMP snooping กับ Multicast filtering และ GMRP สำหรับ video traffic
»มีคุณสมบัติการใช้งานแบบ Plug-and-Play ที่สามารถทำการคอนฟิกได้ง่าย
»มี Web browser interface ที่ให้ฟังก์ชั่นการจัดการ และการทำคอนฟิกกูเรชั่น
»มีการรองรับการรวมพอร์ตแบบ Port-trunking
»มี Resilient links และ spanning tree


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  3Com 3C16982 SuperStack® II Switch 3300 FX (8-Port managed 100M fiber switch) Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Product  File
 
16982ug3.pdf
  3Com 3C16982 SuperStack® II Switch 3300 FX (8-Port managed 100M fiber switch) Product Specification
 
 
Mfr No 3C16982
Standard/Type Network None
Flash Memory None
Status Indicators Port status,link activity, port duplex mode, power
Switching Protocal Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 10/100 Mbps
Network Ports Qty 8 x SC 100BASE-FX fiber ports
Connectivity Technology Cable - fiber optic, 100Base-FX
Data Link Protocal Ethernet, Fast Ethernet
Communication Mode Half/Full Duplex on all ports
Compliant Standards IEEE 802.3, 802.3u ,802.3x,802.1d
Power Supply/Device Internal Universal Power Supply
Voltage Required AC 110/220 V 10% ( 50/60 Hz )
Dimension (WxHxD) 44 cm x 30 cm x 7 cm
Weight 4.4 kg
Warranty รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
Other Total ports: 8 Fast Ethernet multimode fiber, 2 autosensing 10/100 Ethernet, 1 matrix port, 1 expansion slot
Media interfaces: 10/100BASE-TX/RJ-45; optional 100BASE-FX/SC, 1000BASE-T/RJ-45, 1000BSE-SX/SC, 1000BASE-FX, 100BASE-LX/-SC
Ethernet switching features: Store-and-forward, full-/half-duplex auto-negotiation, port trunking, 802.1Q VLAN support, 802.1p traffic prioritization
Management: Embedded Web server for direct management; 3Com® Network Supervisor






NEWS Update