Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

SURECOM EP-816DX-N216-Port N-Way 10
SURECOM EP-816DX-N216-Port N-Way 10
SURECOM EP-816DX-N216-Port N-Way 10" Rack Mount Switch with Fiber port
»Surecom EP-816DX-N2 N-Way Rack Switch มีพอร์ตสำหรับเชื่อมต่อเน็ตเวิร์กชนิด RJ-45 (STP) จำนวน 16 พอร์ต เสริมประสิทธิภาพด้วยFiber port 100Base-FX โดยสามารถเลือกส่งข้อมูลด้วยความเร็ว 10Mbps หรือ 100Mbps
»สามารถทำงานในลักษณะ full duplex ได้ทุกพอร์ต และมีการทำงานแบบ Auto Negotiation ซึ่ง Switch จะตรวจสอบว่าอุปกรณ์ที่เชื่อมต่ออยู่ทำงานแบบใด ถ้าอุปกรณ์นั้นทำแบบ half duplex พอร์ตนั้นก็จะทำงานแบบ half duplex ถ้าอุปกรณ์นั้นทำงานแบบ full duplex พอร์ตนั้นก็จะทำงานแบบ full duplex ด้วย
»สามารถเรียนรู้ MAC Address ของอุปกรณ์ Network ที่ต่ออยู่ทั้งหมดในเครือข่าย และสามารถ Update MAC Address Table (1 K MAC address) ด้วยตัวมันเองตลอดเวลา
»Uplink port 1 portสำหรับรองรับการขยายระบบ และมี 1 Fiber Slide-in slot สำหรับรองรับการเชื่อมต่อกับ Fiber Optic
»Switch รุ่นนี้สามารถติดตั้งในตู้ Rack 10" Rack Mount ได้ เมื่อใช้งานแบบ Backbone และสามารถใช้งานแบบ Desktop ได้
»ประสิทธิภาพสูงด้วยสถาปัตยกรรม nonblocking 3.2 Gbps ซึ่งเป็นโครงสร้างสวิทซ์ที่สนับสนุนการเชื่อมต่อทั้ง 16 พอร์ตได้พร้อมๆ กัน และสามารถจัดการกับเครือข่ายได้เป็นอย่างดี ทำให้เกิดจราจรติดขัดในเครือข่ายน้อยมาก
»ให้โซลูชั่นที่ครอบคลุม อาทิ การควบคุมการส่งข้อมูลต่อพอร์ต (flow-control per port)
»ใช้วิธีการรับส่งข้อมูลแบบ Store-and-forward switching
»สามารถรองรับการทำงานได้มากถึง 1K MAC addresses และ 2 M RAM buffer


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  SURECOM EP-816DX-N216-Port N-Way 10" Rack Mount Switch with Fiber port Customer Review
 
Customer Review
 
 
  SURECOM EP-816DX-N216-Port N-Way 10" Rack Mount Switch with Fiber port Product Specification
 
 
Mfr No EP-816DX-N2
Standard/Type Network ไม่มีรายละเอียด
Flash Memory ไม่มีรายละเอียด
Status Indicators Yes
Switching Protocal Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 10/100 Mbps
Network Ports Qty 16
Connectivity Technology Cable - fiber optic, 100Base-FX
Data Link Protocal Ethernet, Fast Ethernet
Communication Mode Half-duplex, full-duplex
Compliant Standards 10/100Base-TX,100Base-FX, IEEE802.3x
Power Supply/Device Power supply internal
Voltage Required ไม่มีรายละเอียด
Dimension (WxHxD) 44 x 20 x 4.5 L x W x H (cm)
Weight 4.6 kg
Warranty รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
Other Access Method : Store and Forward
Network Connector : 16 10/100M RJ-45 (STP) Ports, 1 Uplink Ports (shared with Port#1), 1 Fiber Slide-in slot (shared with Port#1)
MAC Addressing : 2M RAM Buffer, 1K Filtering Address Table, MAC Address Auto-learning
Media Support : Cat.3,4,5/10BASE-T, Cat.5/100BASE-TX, Multi-mode Fiber Cable






NEWS Update