Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

Micronet SP608FA 8-Port 100BASE-FX Fast Ethernet Switch ST Connector
Micronet SP608FA 8-Port 100BASE-FX Fast Ethernet Switch ST Connector
Micronet SP608FA 8-Port 100BASE-FX Fast Ethernet Switch ST Connector     
Micronet SP608FA 8-Port 100BASE-FX Fast Ethernet Switch ST Connector
»เหมาะสำหรับผู้ที่กำลังมองหาไฟเบอร์สวิตซ์ ที่รวมการทำงานเวิร์กรุ๊ป ฟาสต์ อีเธอร์เน็ต ความเร็ว 100Base FX เพื่อเชื่อมเครือข่าย Campus ขนาดเล็กและกลาง โดยให้การเชื่อมต่อด้วยพอร์ตที่มาพร้อมกับเครื่องจำนวน 8 พอร์ตแบบ 100BASE-FX fiber ports ด้วยหัวต่อแบบ ST Type Connector
»ใช้ เทคโนโลยี Store-and -Forward วิธีการคือ เมื่อเฟรมข้อมูลผ่านมา ยังอุปกรณ์จะถูกเก็บไว้ในหน่วยความจำก่อนที่จะเข้าสู่ขบวนการส่งผ่าน (Forward Processing)
»มีระบบการทำกรองสัญญาณแอดเดรส ( Address filtering) บนทุกพอร์ต
»ไฟแจ้งสถานะการทำงานแบบ 4 LED ต่อพอร์ตและไฟบอกสถานะด้านหน้าสวิทต์ทำให้ง่ายต่อการตรวจสอบและจัดการเมื่อเกิดปัญญหาขึ้น
»ทุกพอร์ตมีการทำงานสมบูรณ์แบบในลักษณะ Full Duplex และ Half Duplex โดยรวมสัญญาณที่เชื่อมต่อได้ถึง 200 เมกะบิทต่อพอร์ต
»สื่อสัญญาณในการเชื่อมต่อระบบเป็นแบบ 100 เมกะบิท โดยใช้สายสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคขนาด 65/125 แบบ Multi-Mode
»มีหน่วยความจำพักข้อมูล 1 กิโลไบต์เพื่องรองรับ MAC address
»รองรับมาตราฐาน IEEE802.3u 100BASE-FX


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  Micronet SP608FA 8-Port 100BASE-FX Fast Ethernet Switch ST Connector Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Micronet SP608FA 8-Port 100BASE-FX Fast Ethernet Switch ST Connector Product Specification
 
 
Mfr No SP608FA
Standard/Type Network ไม่มีรายละเอียด
Flash Memory ไม่มีรายละเอียด
Status Indicators Yes
Switching Protocal Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 100 Mbps
Network Ports Qty 8 x ST 100BASE-FX fiber ports
Connectivity Technology Cable - fiber optic, 100Base-FX
Data Link Protocal Fast Ethernet
Communication Mode Half/Full Duplex on all ports
Compliant Standards IEEE802.3u 100BASE-FX
Power Supply/Device Power supply internal
Voltage Required 100-250 VAC, 47-63 Hz
Dimension (WxHxD) 440 x 205 x 45 mm
Weight 3 Kg
Warranty รับประกัน 2 ปี
Other Standard IEEE802.3u 100BASE-FX
Media Support 100BASE-FX 65/125 Multi-Mode fiber-optics cable
LED Display Uplink, Power, Utilization; Per Port-Link, Activity, Full-Duplex
Transmission Store-and-Forward
MAC Address Learning 1024 MAC address entries
Packet Filtering Rate 148,800 pps per port
Packet Forwarding Rate 148,800 pps per port
Power Consumption 23 Watts, 2A
EMI FCC part 15 class A, CE Mark, VCCI Class A
SAFETY UL, CSA, TUV/GS






NEWS Update