Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

3Com 3C17700 SuperStack® 3 Switch 4900
3Com 3C17700 SuperStack® 3 Switch 4900
3Com 3C17700 SuperStack® 3 Switch 4900
»3Com SuperStack® 3 Switch 4900 เป็นสวิทช์รุ่นใหม่ความเร็วสูงรองรับการทำงานแบบกิกกะบิทอีเทอร์เน็ตได้อย่างมีประสิทธิภาพ เหมาะสำหรับระบบเน็ตเวิร์คขนาดเล็กและขนาดกลางที่กำลังต้องการขนาดของแบนด์วิทสูงขึ้นเรื่อยๆ หรือจะใช้กับองค์กรขนาดใหญ่ที่ต้องการความสามารถแบบกิกกะบิทอีเทอร์เน็ต
»เป็นอีเธอร์เน็ตสวิทช์ จำนวน 12 พอร์ต 100BASE-TX/1000BASE-Tสามารถทำการคอนฟิกกูเรชั่นการทำงานของพอร์ตให้เป็น100BASE-TXทั้งแบบHalf/Full Duplex และสามารถคอนฟิกกูเรชั่นเป็น1000BASE-TแบบFull Duplex หรือสามารถทำการเชื่อมต่อแบบอัติโนมัติ(auto-negotiation)ที่ความเร็วและโหมดการทำงานที่สามารถทำงานได้
»เป็นสวิทช์อันชาญฉลาดเพราะมีโปรแกรม 3Com Network Supervisor ที่ช่วยในการคอนฟิกสวิทช์อัตโนมัติ และจัดลำดับ traffic
»เป็นอีเธอร์เน็ตสวิตซ์ ที่ให้ความสามารถแบบเลเยอร์ 2 สวิตท์ที่มีประสิทธิภาพสูง เพียบพร้อมด้วยคุณสมบัติการใช้งาน เช่น การจัดลำดับความสำคัญของข้อมูล และ มาตราฐาน 802.1p
»มีคุณสมบัติด้านSpanning Tree , Resillience และ Link aggregation เพื่อการเชื่อมต่อที่เป็นไปอย่างต่อเนื่องในสภาวะการทำงานที่ต้องการความแน่นอนสูง
»รองรับการทำVLANs บนพอร์ตของสวิทต์ เพื่อทำการแยกการเข้ามาใช้งานและควบคุมการแชร์ทรัพยากรในแต่ละกลุ่ม และเป็นการช่วยเพิ่มความปลอดภัยให้กับแต่ละส่วนด้วย
»รองรับการจัดการผ่านทาง Web interface management, command line interface management และ SNMP management


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  3Com 3C17700 SuperStack® 3 Switch 4900 Customer Review
 
Customer Review
 
 
  3Com 3C17700 SuperStack® 3 Switch 4900 Product Specification
 
 
Mfr No 3C17700
Standard/Type Network None
Flash Memory None
Status Indicators ไม่มีรายละเอียด
Switching Protocal Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 100/1000 Mbps
Network Ports Qty 12 x RJ-45 100/1000Mbps ports
Connectivity Technology Cable
Data Link Protocal Ethernet, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet
Communication Mode Half/Full Duplex on all ports
Compliant Standards IEEE 802.3, 802.3u ,802.3z ,802.1p ,802.1Q
Power Supply/Device ไม่มีรายละเอียด
Voltage Required ไม่มีรายละเอียด
Dimension (WxHxD) 6.6 x 44 x 37 cm
Weight 6.5 kg
Warranty รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
Other Total ports: 12 auto-negotiating 100BASE-TX/1000BASE-T ports configured as AutoMDIX (crossover)
Port configuration: 100BASE-TX half-duplex, 100BASE-TX full-duplex, 1000BASE-T full-duplex, or can automatically detect the speed and duplex mode of a link and provide the appropriate connection
Media interfaces: RJ-45; support for 100/1000 UTP ports and 4-port fiber module using MT-RJ connectors
Ethernet switching features: Full-rate nonblocking switching on all 100/1000 Mbps Ethernet ports; full-/half-duplex auto-negotiation and flow control; 802.1Q VLAN support; 802.1p traffic prioritization
Management: Web interface management, command line interface management, SNMP management






NEWS Update