Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

CNet CNSH-3202 32 Port 100/10Mbps N-Way Switch w/ 2 fiber ports
CNet CNSH-3202 32 Port 100/10Mbps N-Way Switch w/ 2 fiber ports
CNet CNSH-3202 32 Port 100/10Mbps N-Way Switch w/ 2 fiber ports
»CNet CNSH-3201 เป็น Switching Hub ที่มีความสามารถในการbridgingที่ความเร็ว 100Mbpsและความเร็วแต่ละsegmentที่ 10 Mbps และสามารถทำการเพิ่มขยายขนาดของBandwidth โดยอาศัยพอร์ตทั้ง 32พอร์ตโดยแต่ละพอร์ตสามารถทำการส่งข้อมูลที่ 100Mbpsหรือ10Mbps
»เทคโนโลยีN-way Auto negotiationบนทุกพอร์ต ซึ่งSwitch จะตรวจสอบว่าอุปกรณ์ที่เชื่อมต่ออยู่สามารถทำงานแบบhalf duplexหรือfull duplex โดยจะทำงานที่ความเร็วสูงสุดที่สามารถทำงานได้ในช่วงความเร็ว 10Mbpsถึง200Mbps
»ใช้ เทคโนโลยี Store-and -Forward วิธีการคือ เมื่อเฟรมข้อมูลผ่านมา ยังอุปกรณ์จะถูกเก็บไว้ในหน่วยความจำก่อนที่จะเข้าสู่ขบวนการส่งผ่าน (Forward Processing) โดยจะมี Packet Buffer ถึง 8 MB ทำให้สามารถตรวจสอบและแก้ไขความผิดพลาดของข้อมูลได้ดี
»พอร์ตที่ 32 เป็นพอร์ตพิเศษ 1 portสำหรับการทำงานแบบ Crossover สำหรับรองรับการขยายระบบในการเชื่อมต่อ Hubหรือ Switch
»สนับสนุน 100BASE-FX fiber port จำนวน 2 พอร์ต
»มีค่า forwording rate ถึง 148,800 packet/sec(pps) ต่อพอร์ตที่ความเร็ว 100Mbps
»สามารถรองรับการทำงานได้มากถึง 1,031 MAC addresses Table
»ให้โซลูชั่นที่ครอบคลุม อาทิ การควบคุมการส่งข้อมูลต่อพอร์ต (flow-control per port) มาตราฐาน IEEE 802.3x Switching มีขนาด 17.4" x 7.28" x 1.73"
»รับประกันตลอดอายุการใช้งาน


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  CNet CNSH-3202 32 Port 100/10Mbps N-Way Switch w/ 2 fiber ports Customer Review
 
Customer Review
 
 
  CNet CNSH-3202 32 Port 100/10Mbps N-Way Switch w/ 2 fiber ports Product Specification
 
 
Mfr No CNSH-3202
Standard/Type Network None
Status Indicators Full/Half Duplex
Switching Protocal Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 10/100 Mbps
Network Ports Qty 30x 100BASE-TX (RJ-45) , 2x100BASE-FX (MT-RJ)
Connectivity Technology 100Base-T, 100Base-TX , 1000Base-FX
Data Link Protocal Ethernet, Fast Ethernet
Communication Mode Half-duplex, full-duplex
Compliant Standards IEEE 802.3, 802.3u ,802.3x
Power Supply/Device 36.4W (Maximum)
Voltage Required 100 ~ 240VAC, 50/60 Hz
Dimension (WxHxD) 17.4" x 7.28" x 1.73"
Warranty Lifetime warranty
Other Support media 10BASE-Tcategory 3,4 or 5, 100Base-TX category 5TP, 100Base-FX 62.5/125 um muitmode fiber cable
Support bandwidth 100BASE-TX 200/100Mbps, 100BASE-FX 200/100Mbps, 10BASE-T 20/10Mbps
Support Frowarding/Filtering Rate 148,000 packets/second per port 100Mbps, 14,800 packets/second per port 10Mbps
Support latency 11 m sec 100Mbps, 75 m sec 10Mbps
Support MAC Address 1,031 six (6)-byte entries max, self-learning
Support duplexp modes TP ports have 100/10Mbps full/half duplex auto-negotiation, Fiber ports set to half or forced full-duplex mode via a DIP switch
Support ports 15 & 30 each have an extra connector
Support switches one (1) for power, two (2) to set fiber port to half or full duplex






NEWS Update