Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

TRENDnet TE100-S24plus
TRENDnet TE100-S24plus
TRENDnet TE100-S24plus
»TE-100-S24plus เป็นSwitching Hub ที่มีความสามารถในการbridgingที่ความเร็ว 100Mbpsและความเร็วแต่ละsegmentที่ 10 Mbps และสามารถทำการเพิ่มขยายขนาดของBandwidth โดยอาศัยพอร์ตทั้ง 24 พอร์ตโดยแต่ละพอร์ตสามารถทำการส่งข้อมูลที่ 100Mbpsหรือ10Mbps
»เทคโนโลยีN-way Auto negotiationบนทุกพอร์ต ซึ่งSwitch จะตรวจสอบว่าอุปกรณ์ที่เชื่อมต่ออยู่สามารถทำงานแบบhalf duplexหรือfull duplex โดยจะทำงานที่ความเร็วสูงสุดที่สามารถทำงานได้ในช่วงความเร็ว 10Mbpsถึง200Mbps
»ใช้ เทคโนโลยี Store-and -Forward วิธีการคือ เมื่อเฟรมข้อมูลผ่านมา ยังอุปกรณ์จะถูกเก็บไว้ในหน่วยความจำก่อนที่จะเข้าสู่ขบวนการส่งผ่าน (Forward Processing) โดยจะมี Packet Buffer ถึง 768KB ทำให้สามารถตรวจสอบและแก้ไขความผิดพลาดของข้อมูลได้ดี
»สามารถเรียนรู้ MAC Address ของอุปกรณ์ Network ที่ต่ออยู่ทั้งหมดในเครือข่าย ซึ่งสามารถรองรับการทำงานได้มากถึง 4K MAC addresses
»ให้โซลูชั่นที่ครอบคลุม อาทิ การควบคุมการส่งข้อมูลต่อพอร์ต (flow-control per port)มาตราฐาน IEEE 802.3x รองรับมาตราฐาน IEEE802.3 10BASE-T และ IEEE802.3u 100BASE-TX
»สนับสนุน module สำหรับ optional 1 พอร์ต 100Base-FX multimode SC
»มีขนาด 440 x 44 x 140 mm
»รับประกันคุณภาพ 5 ปี


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  TRENDnet TE100-S24plus Customer Review
 
Customer Review
 
 
  TRENDnet TE100-S24plus Product Specification
 
 
Status Indicators Power, Link/Act, FDX/Col, 100Base-FX
Switching Protocal Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 10/100 Mbps
Network Ports Qty 24 x RJ-45 10/100Mbps ports
Connectivity Technology Cable - STP, UTP
Data Link Protocal Ethernet, Fast Ethernet
Communication Mode Half/Full Duplex on all ports
Compliant Standards IEEE 802.3 , 802.3u
Voltage Required 100 - 240 VAC, 50/60 Hz
Dimension (WxHxD) 440 x 44 x 140 mm
Warranty รับประกันการใช้งาน 5 ปี
Other Support 24 10/100Mbps NWay auto MDI-II/MDI-x ports
Support up to 4K absolute MAC address
Support full/haft duplex transfer mode for each port
Support wire speed filtering/forwarding rates
Support IEEE802.3x flow control for haft duplex mode
Support back pressure flow control for haft duplex mode
Support store and forward switching method
Support one module bay for optional one-port 100Base-FX multimode SC type fiber connection






NEWS Update