Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

Syslink SL-G3160I  14-P Giga 1000T +2 Slot Option Smart Switch
Syslink SL-G3160I  14-P Giga 1000T +2 Slot Option Smart Switch
Syslink SL-G3160I 14-P Giga 1000T +2 Slot Option Smart Switch
»เป็นสวิตซ์ที่ออกแบบมาสำหรับองค์กรที่ต้องการระบบเครือข่ายความเร็วสูงในระดับ Gigabit เพื่อขจัดปัญหาด้านแบนด์วิดท์ของการใช้งานระบบ ช่วยขจัดปัญหาคอขวดบนระบบเครือข่าย
»เชื่อมโยงอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ด้วยพอร์ตแบบ 10/100/1000Mbps จำนวน 14 พอร์ตจึงรองรับระบบเครือข่ายทั้ง Ethernet, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet พร้อมทั้งขยายความต้องการได้ด้วย 2 สล็อตในแบบโมดูลสำหรับเชื่อมต่อสายใยแก้วนำแสงระดับ Gigabit หรือสายทองแดงระดับ Gigabit ได้
»ทุกพอร์ตรองรับฟังก์ชัน Auto-Negotiation, MDI/MDI-X จึงไม่ต้องกังวลในความเร็วที่ต่างกันของอุปกรณ์ที่จะมาเชื่อมโยง เนื่องจากมีการตรวจสอบอัตราความเร็วให้โดยอัตโนมัติและใช้ได้ทั้งกับสายแบบไขว้และแบบธรรมดาได้
»สนับสนุนการทำ VLAN ได้มากถึง 255 Groups พร้อมทั้ง Port Trunking 8 Gruops และสนับสนุน Port Sniiffering เพื่อความปลอดภัยในการใช้งานได้
»รองรับการใช้งานแอพพลิเคชันที่ต้องการความรวดเร็วในการแลกเปลี่ยนข้อมูล ทั้งไฟล์แบบวีดีโอสตรีมมิงค์ และข้อมูลแบบมัลติมีเดียได้อย่างดี


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  Syslink SL-G3160I 14-P Giga 1000T +2 Slot Option Smart Switch Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Syslink SL-G3160I 14-P Giga 1000T +2 Slot Option Smart Switch Product Specification
 
 
Standard/Type Network IEEE802.3, 802.3u, 802.3ab
Number of Hub Ports 0
Type Port Network 14 10/100/1000Base-T RJ-45,RS-232 DB-9 male,2-Module Slot
Number of RJ-45 Ports 14
Rack Mountable Yes
Stackable Yes
Autosensing Yes
Flash Memory 2 MB
Status Indicators 10/100/1000MbpsLink/Activity,Full Duplex/Collision
Switching Protocal Gigabit Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 10/100/1000 Mbps
Network Ports Qty 14 10/ 100Base-TX RJ-45, 2 1000BaseTX,FX module
Connectivity Technology Cable - UTP Category 5 , 5e,6/Fiber Optic ST/SC
Data Link Protocal Ethernet, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet
Communication Mode Half/Full Duplex on all ports
Compliant Standards IEEE 802.3, 802.3u, 802.3ab, 802.3z, 802.3x
Power Supply/Device 35W (Maximum)
Voltage Required 100 - 240 VAC, 50/60 Hz
Dimension (WxHxD) 440 x 285 x 43 มิลลิเมตร
Warranty รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
Other 14 * 10/100/1000Mbps RJ-45 ports
2 * 1000Mbps Copper/Fiber slide-in slots (for optional module)
MDI/MDI-X auto-detected
8MB SDRAM for run time data storage
2MB Flash EPROM
port sniffering
Port Aggregation and up to 8 groups
802.1Q VLAN and up to 255 groups
RS-232 female console connector
2Mbit packet switching






NEWS Update