Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

REPOTEC RP-17321C 32-P N-Way Switch+1 fiber port (SC connector)
REPOTEC RP-17321C 32-P N-Way Switch+1 fiber port (SC connector)
REPOTEC RP-17321C 32-P N-Way Switch+1 fiber port (SC connector)
»เป็นสวิตซ์ที่เหมาะสำหรับระบบเครือข่ายที่ต้องการประสิทธิภาพในการทำงานด้วยการแบ่งระบบออกเป็นเครือข่ายย่อยตามเวิร์กกรุ๊ปเพื่อขจัดปัญหา Traffic Collission
»รองรับการเชื่อมต่อเครื่องคอมพิวเตอร์ด้วยพอร์ตแบบ RJ-45 อัตราความเร็วทั้ง 10/100Mbps จำนวน 31พอร์ต และสามารถเพิ่มระยะทางในการเชื่อมต่อให้ไกลขึ้นด้วยสายใยแก้วนำแสงด้วยพอร์ตแบบ SC จำนวน 1พอร์ต
»สนับสนุนโหมดการทำงานทั้งในแบบ Haft-Duplex (10/100Mbps) และ Full-Duplex (20/200Mbps)
»รองรบการฟังก์ชันการทำงานทั้ง Auto-Negotiation, Auto-MDI/MDI-X ที่สนับสนุนการเชื่อมโยงสายนำสัญญาณทั้งแบบตรงและแบบไขว้โดยอัตโนมัติ
»ใช้สถาปัตยกรรมการทำงานแบบ Store-and-Forwarding จึงให้แประสิทธิภาพและความน่าเชื่อถือในการใช้งาน
»มีหน่วยความจำบัฟเฟอร์ขนาด 8KByte
»เหมาะสำหรับใช้งานบนระบบเครือข่ายขององค์กรโดยทั่วๆไปและองคืกรที่ต้องการความคุ้มค่าในการใช้งาน
»รองรับการใช้งานแอพพลิเคชั่นต่างๆผ่านระบบเครือข่ายในปัจจุบันได้อย่างดี


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  REPOTEC RP-17321C 32-P N-Way Switch+1 fiber port (SC connector) Customer Review
 
Customer Review
 
 
  REPOTEC RP-17321C 32-P N-Way Switch+1 fiber port (SC connector) Product Specification
 
 
Standard/Type Network IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z
Number of Hub Ports 0
Type Port Network 31 10/100/Base-TX, 1 100Base-FX
Number of RJ-45 Ports 31
Autosensing Yes
Status Indicators Power,10/100M,Link/Activity, Collision/Full Duplex
Switching Protocal Fast Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 10/100 Mbps
Network Ports Qty 32 x RJ-45 10/100Mbps 1 x SC Fiber
Connectivity Technology Cable - UTP, fiber
Data Link Protocal Ethernet, Fast Ethernet
Communication Mode Half/Full Duplex on all ports
Compliant Standards IEEE 802.3, 802.3u ,802.3z ,802.3x
Power Supply/Device 18W (Maximum)
Voltage Required 100 - 240 VAC, 50/60 Hz
Dimension (WxHxD) 42 x 185 x 44 มิลลิเมตร
Warranty รับประกัน 3 ปี
Other Standards : 10Base-T IEEE 802.3 / 100Bse-Tx IEEE 802.3u / IEEE 802.3x Flow Control for Full-Duplex oprating
Ports : 31 100Base-Tx, 10Base-T, 1 100Base-FX mutimode
Media Support 10Base-T Cat. 3,4,5 UTP / 100Base-Tx Cat.5
Bandwidth : 100Base-Tx 200/100Mbps,10Base-T 20/10Mbps
Forwarding/Filtering Rate : 148800 packets/second@100Mbps min.,14880 packets/second@10Mbps
min
MAC Adresses : 1031 6-byte entries max, seft-learning
Latency : 11 sec@100Mbps, im. / 75 sec@10Mbps, min.
Buffer Memory : 8MByte
Duplex Modes : TP ports have 100/10Mbps, Full-Duplex/Haft-Duplex, Auto-Negotiation function
Crossover : Port 32 has an extra connector that supports a Crossover function
Switches : 1 for Power
LED Indicators : 1 for Power, 1 per port for Link/Act
Power Supply: Internal full range auto-switching
Environment : Operating temp : 0 -45 C Degree
Storage Temp : -20 - 70 C Degree
Humidity : 10% - 90% non-condensing






NEWS Update