Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

REPOTEC RP-3024M/C 24-P  10/100M Web-Smart Switch
REPOTEC RP-3024M/C 24-P  10/100M Web-Smart Switch
REPOTEC RP-3024M/C 24-P 10/100M Web-Smart Switch
»เป็นสวิตซ์แบบ Web Smart Switch จึงตอบสนองการใช้งานได้ด้วยความยืดหยุ่น
»มีพอร์ตแบบ RJ-45 10/100Mbps สำหรับเชื่อมต่อเข้ากับอุปกรณ์เครือข่ายในระบบจำนวน 24 พอร์ต
»พอร์ตทั้งหมดรองรับการทำงานในแบบ Auto-Negotiation, Auto-MDI/MDI-X
»พร้อมกับความยืดหยุ่นยิ่งขึ้นไปอีกด้วยออปชั่นในแบบสายใยแก้วนำแสงด้วยพอร์ตแบบ SC Connector จำนวน 1 พอร์ตที่เชื่อมตอ่เข้ากัยสายใยแก้วแบบ Multimode
»สนับสนุนการทำงานทั้งในโหมด Haft-Duplex และ Full-Duplex
»จัดส่งข้อมูลในแบบ Wire speed จึงให้ประสิทธิภาพในการนำพาข้อมูลสูง
»มีปุ่มสำหรับตั้งค่าใหม่กรณีต้องการแก้ไขค่าทั้งหมดได้โดยง่าย
»ใช้สถาปัตยกรรมการทำงานแบบ Store-and-Forward
»สนับสนุนหน่วยความจำบัฟเฟอร์ขนาด 768K
»รองรับการทำงานตามมาตรฐาน IEEE 802.3x flow control สำหรับโหมดการทำงานแบบ full-duplex
»รองรับการทำงานในแบบ Back pressure flow control สำหรับโหมดการทำงานแบบ half-duplex
»คอนฟิกค่าการทำงานต่างๆ ได้อย่างง่ายดายด้วยเว็บบราวเซอร์ พร้อมพอร์ตแบบคอนโซลจำนวน 1 พอร์ตด้วย
»สนับสนุนการทำงานแบบ VLANs สำหรับใช้งานระบบผ่านเครือข่ายอินเทอร์เน็ตได้อย่างปลอดภัย
»สนับสนุนการรับประกันคุณภาพของงานบริการ (QoS-Quality of Service)
»สนับสนุนการใช้งานพอร์ตต่างๆ เป็นการเฉพาะตามความเหมาะสมได้ง่ายๆ ด้วยเว็บบราวเซอร์
»สนับสนุนกลไกการเรียนรู้เส้นทางการจัดส่งโดยอัตโนมัติ พร้อมตารางเก็บที่อยู่ขนาด 4K
»ให้ความคุ้มค่าในการใช้งานทั้งสายนำสัญญาณ UTP และสายใยแก้วนำแสงเพื่อเพิ่มระยะทางของเครือข่าย
»เหมาะสมสำหรับทุกองค์กรที่ต้องการสวิตซ์ที่มีประสิทธิภาพแความยืดหยุ่นสูง


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  REPOTEC RP-3024M/C 24-P 10/100M Web-Smart Switch Customer Review
 
Customer Review
 
 
  REPOTEC RP-3024M/C 24-P 10/100M Web-Smart Switch Product Specification
 
 
Standard/Type Network IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z
Number of Hub Ports 0
Type Port Network 24 10/100Base-Tx RJ-45,1 Console Port, 1-SC Fiber
Number of RJ-45 Ports 24
Rack Mountable Yes
Stackable Yes
Autosensing Yes
Status Indicators Power,Link/Activity,Full Duplex/Collision
Switching Protocal Fast Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 10/100 Mbps
Network Ports Qty 24 x RJ-45 10/100Mbps, 1 x 100Base-FX port
Connectivity Technology Cable - UTP Category 3,4,5,5e/Fiber Optic ST/SC
Data Link Protocal Ethernet, Fast Ethernet
Communication Mode Half/Full Duplex on all ports
Compliant Standards IEEE 802.3, 802.3u, 802.3x, 802.3z, 802.1p, 802.1q
Power Supply/Device 18W (Maximum)
Voltage Required 100 - 240 VAC, 50/60 Hz
Dimension (WxHxD) 440 x 140 x 44 มิลลิเมตร
Warranty รับประกัน 3 ปี
Other Standards : IEEE 802.3: 10Base-T, IEEE 802.3u 100Base-Tx, IEEE 802.3u 100Base-Fx
IEEE 802.3x: Flow-Control for full-duplex operatiion
Ports : 24 ports 100Base-TX, 1 ports 100Base-FX SC (Optional module)
Media Support : 10Base-T:Cat.3,4 or 5 TP / 1000Base-T:Cat. 5TP,5E
Bandwidth : 100Base-TX: 200/100/20/10Mbps, 100Base-FX:200/100Mbps,
10Base-T:20/10Mbps
Forwarding/Filtering Rate : 148810 packets/second per port@100Mbps, max.
14881 packets/second per port@10Mbps,max
Latency : 8 microsecond@100Mbps, min. 75 microsecond@10Mbps,min.
MAC Addresses : 4KByte
Crossover: All the TP ports support Auto-MDIX function
LED Indicators : Power, Link/Activity,Full-Duplex/Collission
Power Supply : Internal Full range Auto-Switching
Environment : Operating Tem: 0 - 45 C Degree
Storage Temp: -20 - 70 C Degree, Humidity : 10% - 90 % Non-Condensing
Certifications : FCC Class A,CE






NEWS Update