Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

JAHT JS-2024G2X  19
JAHT JS-2024G2X  19
JAHT JS-2024G2X 19" 24-Port 10/100Mbps Switch with two Optional Gigabit Ports
»สนับสนุนการใช้งานกับแอพพลิคชั่นผ่านระบบเครือข่ายที่ต้องการแบนด์วิทด์การใช้งานได้อย่างดี
»ขจัดปัญหาคอขวดของระบบได้
»มีพอร์ตในแบบ RJ-45 10/100Mbps จำนวน 8 พอร์ต และ RJ-45 10/100/1000Mbps ที่สนับสนุนฟังก์ชันการทำงานในแบบ Auto-negotiation, Auto-MDI/MDI-X
»และเชื่อมต่อเข้ากับสายไฟเบอร์ออฟติกได้ด้วยคอนเนคเตอร์แบบ SC/ST Connector
»มีหน่วยความจำสำหรับเก้บข้อมูลต่อพอร์ตมากถึง 512KByte และเก็บ MAC Address ขนาด 8KByte
»สนับสนุนการทำงานในระดับสูงทั้ง VLANs, Port Trunking, Port Aggregation และ QoS ได้
»คอนฟิกค่าการทำงานได้ด้วยพอร์ต Console ที่มีมาให้พร้อม
»ออกแบบในแบบ Rack จึงติดตั้งได้ภายในตู้หรือติดตั้งผนังห้องได้


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  JAHT JS-2024G2X 19" 24-Port 10/100Mbps Switch with two Optional Gigabit Ports Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Product  File
 
js2024g2x.pdf
  JAHT JS-2024G2X 19" 24-Port 10/100Mbps Switch with two Optional Gigabit Ports Product Specification
 
 
Standard/Type Network IEEE802.3,IEEE802.3ab, IEEE802.3u, IEEE802.3x
Number of Hub Ports 0
Type Port Network 10/100/1000Base-T RJ-45 ports
Number of RJ-45 Ports 26
Rack Mountable Yes
Stackable Yes
Autosensing Yes
Status Indicators Power,Link/Activity,Full Duplex/Collision
Switching Protocal Gigabit Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 10/100/1000 Mbps
Network Ports Qty 24 x RJ-45 10/100Mbps, 2 x RJ-45 1000Mbps port
Connectivity Technology Cable - UTP Category 3,4,5,5e,6
Data Link Protocal Ethernet, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet
Communication Mode Half/Full Duplex on all ports
Compliant Standards IEEE 802.3, 802.3u ,802.3x,802.1d
Voltage Required 100 - 240 VAC, 50/60 Hz
Dimension (WxHxD) 44 x 440 x 170 มิลลิเมตร
Weight 2.45 กิโลกรัม
Warranty รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
Other Standard IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z
Gigabit Ports 2 x 1000Mbps RJ-45 / Fiber-SC (single-mode / multi-mode)
10/100Mbps Ports 24 x 10/100BaseT ports with RJ-45 connectors
Console Port 1 x RS-232 DB-9 male
MAC Address Table 14K
Buffer Memory 512K
Power 100 - 240VAC, 50 - 60Hz, Auto-sensing
Dimension 44mm(H) x 440mm(W) x 170mm(D) Rackmount
Weight 2.45Kg
Temperature 0ขXC ~ 45ขXC
Humidity 10% ~ 90% (Non-condensing)
Certification FCC, CE, C-Tick






NEWS Update