Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

JAHT JS-2008VF 7-Port 10/100Mbps Desktop VLAN Switch + 100FX Multi-Mode Fiber Port
JAHT JS-2008VF 7-Port 10/100Mbps Desktop VLAN Switch + 100FX Multi-Mode Fiber Port
JAHT JS-2008VF 7-Port 10/100Mbps Desktop VLAN Switch + 100FX Multi-Mode Fiber Port    
JAHT JS-2008VF 7-Port 10/100Mbps Desktop VLAN Switch + 100FX Multi-Mode Fiber Port
»สวิตซ์แบบ Fast Ethernet ที่รองรับการเชื่อมต่อสายนำสัญญาณแบบ UTP ด้วยพอร์ต RJ-45 10/100Mbps จำนวน 7 พอร์ต และเชื่อมต่อสายใยแก้วนำแสงด้วยคอนเนกเตอร์ ST/ST จำนวน 1 พอร์ต
»พอร์ต RJ-45 สนับสนุนโหมดการทำงานทั้งในแบบ Haft-Duplex , Full-Duplex Auto-Sensing และรองรับฟังก์ชันการทำงานแบบ MDI-MDI-X
»ยืดหยุ่นในการใช้งานด้วยการเชื่อมต่อสายใยแก้วนำแสงเพื่อเพิ่มระยะทางในการสื่อสาร
»รองรับเฟรมข้อมูลขนาดใหญ่ถึง 1522Bytes และสนับสนุนฟังก์ชัน QoS แบบ 4 Queues ต่อพอร์ต
»สนับสนุนการกรอง Packet ข้อมูลและส่งต่อข้อมูลทันทีจึงให้ประสิทธิภาพในการทำงานที่ดี
»สนับสนุน Flow Control เพื่อตรวจสอบ Packet ที่อาจเสียหาย
»ให้ประสิทธิภาพในการทำงานระดับสูงด้วยกระบวนการทำงานในแบบ Non-Blocking Store and Forwarding
»สนับสนุนอัตราการส่งข้อมูลที่ 148800 Packet ต่อวินาที เมื่อทำงานที่อัตรา 100Mbps และ 14880 Packet ต่อวินาที เมื่อทำงานที่อัตรา 100Mbps
»ให้ความคุ้มค่าในการใช้งานสำหรับทุแกองค์กรที่ต้องการสวิตซ์ที่มีประสิทธิภาพในการทำงานทั้งในแบบสายทองแดงและสายใยแก้วนำแสง


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  JAHT JS-2008VF 7-Port 10/100Mbps Desktop VLAN Switch + 100FX Multi-Mode Fiber Port Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Product  File
 
js2008vf.pdf
  JAHT JS-2008VF 7-Port 10/100Mbps Desktop VLAN Switch + 100FX Multi-Mode Fiber Port Product Specification
 
 
Standard/Type Network IEEE802.3, 802.3u
Number of Hub Ports 0
Type Port Network 10/100/Base-TX,100Base-FX
Number of RJ-45 Ports 7
Rack Mountable Yes
Stackable Yes
Autosensing Yes
Status Indicators p
Switching Protocal Fast Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 10/100 Mbps
Network Ports Qty 7 x RJ-45 10/100Mbps ports 1 x Fiber ports
Connectivity Technology 10/100Base-TX , 100Base-FX
Data Link Protocal Ethernet, Fast Ethernet
Communication Mode Half-duplex, full-duplex
Compliant Standards IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, 100Base-FX
Power Supply/Device 10W (Maximum)
Voltage Required 100 - 240 VAC, 50/60 Hz
Dimension (WxHxD) 251 x 118 x 37 มิลลิเมตร
Warranty รับประกัน 3 ปี
Other
Access Method :CSMA/CD , 10Mbps and 100Mbps
Standards :IEEE 802.3 10Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX
Ports : 7 * RJ-45 MDI-X / MDI ports, 1* 100BaseFX port
VLAN Support : No VLAN or Concentration VLAN
Indicator : LEDs for Power, Link/Activity, FDX (Full duplex)/Collision
Dimensions : 251mm x 118 mm x 37mm
Power : 100 to 240 VAC , 50 to 60 HZ, with power consumption 10 Watts max
Temperature : 0 to 50 Cencius Dedree
Humidity : 5% to 95% (Non-condensing)
Switch Architecture : Filtering, Forwarding and Learning
Switching Method : Store-and-forward
Address Table : 2K entries
Filtering Rate : Line speed
Forwarding Rate : Line speed
Certification :CE, FCC






NEWS Update