Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

JAHT JS-2024VFM  19
JAHT JS-2024VFM  19
JAHT JS-2024VFM 19" 24-Port 10/100Mbps Manageable VLAN Switch
»สวิตซ์แบบ Managed Switch ที่สามารถคอนฟิกค่าการทำงาวนต่าง ๆได้ทำให้เหมาะสมกับสภาวะการใช้งานของระบบเครือข่าย
»ประกอบไปด้วยพอร์ตแบบ RJ-45 10/100Mbps 24 พอร์ต สำหรับเชื่อมต่อเข้ากับสายนำสัญญาณแบบ UTP ที่รองรับการทำงานในแบบ Auto-Sesing, MDI/MDI-X
»เพิ่มเติมความสามารถและเพิ่มระยะทางการเชื่อมต่อด้วยการใช้งานสายใยแก้วนำแสงที่มีพอร์ต SC/ST Connector มาให้เป็นทางเลือกจำนวน 1 พอร์ตด้วยกัน ทำให้ได้รับความยืดหยุ่นในการเลือกใช้งานและขยายรัศมีของระบบเครือข่ายได้
»มีพอร์ต Console สำหรับคอนฟิกค่าการทำงานของอุปกรณ์ ทั้งสามารถเชื่อมต่อกับอุปกรณ์สวิตซ์หรืออุปกรณ์อื่นๆ เพื่อเพิ่มเติมความสามารถได้
»สนับสนุนการขนส่งข้อมูลขนาดใหญ่ถึง 1536 Packet ต่อวินาที
»สนับสนุนการกรอง Packet ข้อมูลและส่งต่อข้อมูลทันทีจึงให้ประสิทธิภาพในการทำงานที่ดี
»สนับสนุน Flow Control เพื่อตรวจสอบ Packet ที่อาจเสียหาย
»รองรับการทำงานในแบบ VLAN และ Port Trunking 2 พอร์ตเพื่อการเชื่อมต่อที่ให้ประสิทธิภาพการทำงานที่ดีและเพิ่มแบนด์วิดท์การใช้งาน
»ให้ประสิทธิภาพในการทำงานระดับสูงด้วยกระบวนการทำงานในแบบ Non-Blocking Store and Forwarding


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  JAHT JS-2024VFM 19" 24-Port 10/100Mbps Manageable VLAN Switch Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Product  File
 
js2024vfm.pdf
  JAHT JS-2024VFM 19" 24-Port 10/100Mbps Manageable VLAN Switch Product Specification
 
 
Standard/Type Network IEEE802.3, 802.3u, 802.3x
Number of Hub Ports 0
Type Port Network 10/100/Base-TX,100Base-FX
Number of RJ-45 Ports 24
Rack Mountable Yes
Stackable Yes
Autosensing Yes
Status Indicators Link/Activity/Speed(10/100Mbps), FDX
Switching Protocal Fast Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 10/100 Mbps
Network Ports Qty 24 x RJ-45 ,1 x SC Fiber, 1 Console
Connectivity Technology 10/100Base-TX , 100Base-FX
Data Link Protocal Ethernet, Fast Ethernet
Communication Mode Half-duplex, full-duplex
Compliant Standards IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, 100Base-FX
Power Supply/Device 30W (Maximum)
Voltage Required 100 - 240 VAC, 50/60 Hz
Dimension (WxHxD) 440 x 172 x 43 มิลลิเมตร
Warranty รับประกัน 5 ปี
Other Flow Control Back pressure for half duplex, IEEE802.3x for full duplex
Standards IEEE802.3 (10Base-T Ethernet ),IEEE802.3u (100Base Fast Ethernet), IEEE802.3x
Queue Buffer 512K bytes
Ports 24 10/100Mbps RJ-45 MDI/MDI-X ports, One 100BaseFX shared module port for expansion, One console port
VLAN: Port-Base
CoS (Class of Service) Two transmit queues per port
LED Link/Activity/Speed(10/100Mbps), FDX/ColPer Device : Power
Power : 100~240VAC, 50/60 Hz, 30Watts maximum
Temperature : 0 to 50 C Degree
Humidity : 5% to 95% (Non-condensing)
Switching Method : Store-and-forward
Address Table : 8K entries
Filtering Rate : Line speed
Forwarding Rate : Line speed
Certification :CE, FCC






NEWS Update