Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

Lantech GE-2400GBM 24 Ports 10/100/1000T + 4 SFP(Mini-GBIC) Slots Switch
Lantech GE-2400GBM 24 Ports 10/100/1000T + 4 SFP(Mini-GBIC) Slots Switch
Lantech GE-2400GBM 24 Ports 10/100/1000T + 4 SFP(Mini-GBIC) Slots Switch Lantech GE-2400GBM 24 Ports 10/100/1000T + 4 SFP(Mini-GBIC) Slots Switch  
Lantech GE-2400GBM 24 Ports 10/100/1000T + 4 SFP(Mini-GBIC) Slots Switch
»สนับสนุนการเชื่อมต่อเครื่องคอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่างๆ ด้วยพอร์ต RJ-45 ที่รองรับ Fast Ethernet 10/100 เมกะบิตต่อวินาที (Mbps) จำนวน 24 พอร์ต
»ทุกพอร์ตรองรับการทำงานแบบ Auto-Negotiation, Auto-MDI/MDI-X
»สนับสนุนการเชื่อมต่อสายใยแก้วนำแสงด้วยสล้อตแบบ mini-GBIC 4 สล็อต จึงรองรับการเชื่อมต่ออระบบได้ระยะทางไกล
»ฟีเจอร์การทำงานหลากหลายทั้ง HOL (Head of Line) blocking prevention,Port mirroring,GVRP protocol for automatic VLAN,Registration and dynamic VLAN management,
»Private VLAN,IGMP (v1/v2) Snooping and Query function,Broadcast storm control,Proprietary per port based Fast Forwarding mode, BOOTP และ DHCP for IP address assignment
»รองรับการอัปเกรดเฟิร์มแวร์ได้ง่ายๆ
»สนับสนุนการจัดการการทำงานผ่านเว็บบราวเซอร์, คำสั่งในแบบคอมมานด์ไลน์ด้วย Telnet, onsole Port
»สนับสนุน SNMP access IP filtering configuration MAC based portsecurity
»เป็นสวิตซ์ที่ออกแบบมาสำหรับระบบเครือข่ายระดับ Department และ Backbone ซึ่งต้องการการเชื่อมโยงด้วยความเร็วสูง ขจัดปัญหาคอขวดของระบบพร้อมๆ กับรองรับระบบเครือข่ายเดิมได้


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  Lantech GE-2400GBM 24 Ports 10/100/1000T + 4 SFP(Mini-GBIC) Slots Switch Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Product  File
 
Lantech_GE-2400GB.pdf
  Lantech GE-2400GBM 24 Ports 10/100/1000T + 4 SFP(Mini-GBIC) Slots Switch Product Specification
 
 
Standard/Type Network IEEE802.3,IEEE802.3u,IEEE802.3z,IEEE802.3ab
Number of Hub Ports 0
Type Port Network 10/100/Base-TX,1000TX, 1000Base-FX
Number of RJ-45 Ports 24
Rack Mountable ใช่
Stackable ไม่
Autosensing ใช่
Switching Protocal Gigabit Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 10/100/1000 Mbps
Network Ports Qty 24 10/ 100Base-TX RJ-45, 4 1000BaseTX,FX module
Connectivity Technology Cable - UTP Category 5 , 5e,6/Fiber Optic ST/SC
Data Link Protocal Ethernet, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet
Communication Mode Half/Full Duplex on all ports
Compliant Standards IEEE 802.3, 802.3u, 802.3ab, 802.3x, 802.3z,802.3ad, 802.1d, 802.1p, 802.1q
Voltage Required 100 - 240 VAC, 50/60 Hz
Dimension (WxHxD) 440 x 44 x 354 มิลลิเมตร
Other Standards : IEEE 802.3 10BASE-T,IEEE 802.3u 100BASE-TX and 100BASE-FX,IEEE 802.3z[3] 1000BASE-SX,IEEE 802.3ab 1000BASE-T,IEEE 802.ad Link Aggregation, IEEE 802.3x flow control support,IEEE 802.1p Priority support ,IEEE 802.3ac frame extension for VLAN tagging,IEEE 802.1D (Bridging), 1993,IEEE 802.1Q (Virtual LAN) 1998
Protocol : CSMA/CD
Connector : 24 RJ-45 10/100/1000Base-T ports, 4 Gigabit combo Mini-GBIC slots
Switch Architecture : Provides flow control mechanism: backpressure for half duplex, IEEE802.3x for full duplex operation, Store-and-forward forwarding scheme
Forwarding Rate : Throughput 35.71Mpps
Back Plane Bandwidth : Switch Fabric 48Gbps
MAC Address : Up to16K MAC address entries
Data Buffer : 16M-bit packet buffer size
Dimension : 440mm (W)x 354mm (D)x 44mm(H)
Power : 100~240VAC 50/60Hz 1.2A(Max)
Operate Temperature : 0 to 50 degrees C (Standard Operating) -40 to 70 degree C (Non-operating)
Humidity Humidity: 10% to 90% (Non-condensing)
EMI&Safety : CE Mark
FCC : Class A






NEWS Update