Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

Lantech FE-1601F II 16 port 10/100TX + 1 Exp. slot Smart Switch
Lantech FE-1601F II 16 port 10/100TX + 1 Exp. slot Smart Switch
Lantech FE-1601F II 16 port 10/100TX + 1 Exp. slot Smart Switch    
Lantech FE-1601F II 16 port 10/100TX + 1 Exp. slot Smart Switch
»สวิตซ์ที่กำหนดค่าการทำงานได้จึงให้ความยืดหยุ่นในการใช้งานต่างๆ สูง
»สนับสนุนระบบเครือข่ายในระดับฟาสต์อีเทอร์เน็ตอัตราความเร็ว 10/100 เมกะบิตต่อวินาที (Mbps) สำหรับระบบสายทองแดง UTP และ 100 เมกะบิตต่อวินาที (Mbps) สำหรับสายใยแก้วนำแสง
»เชื่อมต่อเครื่องคอมพิวเตอร์หรืออุปกรณ์ต่างๆ ด้วยพอร์ต RJ-45 จำนวน 16 พอร์ต
»ทั้งหมดรองรับการทำงานในแบบ Auto-Negoatiation (N-Way) และ Auto-MDI/MDI-X
»เชื่อมต่อเข้ากับสายนำสัญญาณในแบบใยแก้วนำแสงด้วยสล็อต Open Module จำนวน 1 สล็อต
»ใช้สถาปัตยกรรมการทำงานในแบบ Store-and-Forwarding
»สนับสนุนการทำงานในแบบ Wire-Speed Forwarding ระดับ 3.4 กิกะบิตต่อวินาที (Gbps)
»จัดเตรียมตารางเก็บ MAC Address จำนวน 8 กิโลไบต์ (KB) มีบัฟเฟอร์เพื่อจัดเก็บแพ็คเก็จข้อมูล 512 กิโลไบต์ (KB)
»สนับสนุนการทำ Port Trunking โดยชนิด Trunk I จำนวน 4 พอร์ตต่อ 1 Trunk และ Trunk II จำนวน 2 พอร์ตต่อ 1 Trunk
»สนับสนุน VLANs จำนวน 16 VLANs
»ติดตั้งเข้ากับตู้แร็คเพื่อการบริหารจัดการ บำรุงได้อย่างง่ายดาย


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  Lantech FE-1601F II 16 port 10/100TX + 1 Exp. slot Smart Switch Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Product  File
 
Lantech_FE-1601FII.pdf
  Lantech FE-1601F II 16 port 10/100TX + 1 Exp. slot Smart Switch Product Specification
 
 
Standard/Type Network IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
Number of Hub Ports 0
Type Port Network 10/100/Base-TX RJ-45, Fiber Open Slot
Number of RJ-45 Ports 16
Rack Mountable ใช่
Stackable ใช่
Autosensing ใช่
Switching Protocal Fast Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 10/100 Mbps
Network Ports Qty 16 x RJ-45 10/100Mbps 1 x SC Fiber
Connectivity Technology 10/100Base-TX , 100Base-FX
Data Link Protocal Ethernet, Fast Ethernet
Communication Mode Half/Full Duplex on all ports
Compliant Standards IEEE 802.3 (Ethernet), IEEE 802.3u (Fast Ethernet), IEEE8023x (flow control)
Voltage Required 100 - 240 VAC, 50/60 Hz
Dimension (WxHxD) 102 x 71 x 24 (L x H x H) เซนติเมตร
Weight 1.96 กิโลกรัม
Other Standard : IEEE 802.3 10BASE-T Ethernet, IEEE 802.3u 100BASE-TX/FX Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control and Back-Pressure ANSI/IEEE standard 802.3 N-Way auto-negotiation
Protocol : CSMA/CD
Connector : 16 ports 10/100TX module: RJ-45 1 ports 100FX module: SC
Switch Architecture : Store and Forward Switch Technology
Network Cables : UTP/STP Cable: 100Meters
Multi-mode Fiber : (50/125, 62.5/125um): 2KM
Single-mode Fiber : (8/125,10/125um): 60KM
Forwarding Rate : 14,880 pps per second for 10Mbps, 148,800 pps per second for 100Mbps
Back Plane Bandwidth : 3.4Gbps
MAC Address : 8K MAC with Auto Learning
Data Buffer : 512K bytes
LED Per Port: LK/ACT, FD/COL , 100M
Fiber Port: Link, FD/COL, TX, RX
Per Unit: Power
Power : 100-240V AC, 50-60Hz Internal universal power supply
Operate Temperature : O°C to 45°C (32°F to 113°F)
Humidity : 10% to 90% (Non-condensing)
EMI & Safety : FCC Class A, CE & UL,cUL






NEWS Update