Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

Lantech Gigabit GE-2400GB 24 Ports 10/100/1000 TX + 2 SFP(Mini GBIC) Slots Switch
Lantech Gigabit GE-2400GB 24 Ports 10/100/1000 TX + 2 SFP(Mini GBIC) Slots Switch
Lantech Gigabit GE-2400GB 24 Ports 10/100/1000 TX + 2 SFP(Mini GBIC) Slots Switch Lantech Gigabit GE-2400GB 24 Ports 10/100/1000 TX + 2 SFP(Mini GBIC) Slots Switch Lantech Gigabit GE-2400GB 24 Ports 10/100/1000 TX + 2 SFP(Mini GBIC) Slots Switch
Lantech Gigabit GE-2400GB 24 Ports 10/100/1000 TX + 2 SFP(Mini GBIC) Slots Switch    
Lantech Gigabit GE-2400GB 24 Ports 10/100/1000 TX + 2 SFP(Mini GBIC) Slots Switch
»สนับสนุนระบบเครือข่ายระดับ Gigabit Ethernet วยพอร์ต RJ-45 ที่รองรับการทำงานแบบ Auto-Negotiation, Auto-MDI-X พร้อมกับเชื่อมต่อสายใยแก้วนำแสงเพื่อเมประสิทธิภาพและระยะทางด้วย mini-GBIC 2 สล็อต
»ออกแบบมาในแบบแร็คติดตั้งเข้ากับตู้แร็คที่ดูแลบำรุงรักษาได้ง่าย
»สนับสนุนมาตรฐาน IEEE 802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3z gigabit fiber, IEEE802.3ab 1000Base-T,IEEE802.3x flow control
»ใช้สถาปัตยกรรมการทำงานในแบบ Store and forward
»สนับสนุนการทำงานด้วยความเร็วสูงด้วยขนาดบัฟเฟอร์สำหรับพักข้อมูล 2 เมกะไบต์ (MB) และตารางเก็บ MAC Address ขนาด 4 กิโลไบต์ (KB)
»ให้ความคุ้มค่าและยืดหยุ่นในการใช้งานด้วยการเชื่อมต่อเข้ากับ mini GBIC Transceiver เพื่อใช้งานร่วมกับสายใยแก้วนำแสงที่ให้ระยะทางการเชื่อมต่อมากกว่า
»ตรวจสอบการใช้งานสายนำสัญญาณในแบบอัตโนมัติเมื่อเลือกใช้การเชื่อมต่อสาย UTP ผ่าน RJ-45 หรือสายใยแก้วนำแสงผ่าน mini GBIC Transceiver


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  Lantech Gigabit GE-2400GB 24 Ports 10/100/1000 TX + 2 SFP(Mini GBIC) Slots Switch Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Product  File
 
Lantech_GE-2400GB.pdf
  Lantech Gigabit GE-2400GB 24 Ports 10/100/1000 TX + 2 SFP(Mini GBIC) Slots Switch Product Specification
 
 
Standard/Type Network IEEE802.3,IEEE802.3u,IEEE802.3z,IEEE802.3ab,
Number of Hub Ports 0
Type Port Network 24 10/100/1000Base-T RJ-45 ports, 2 mini-GBIC
Number of RJ-45 Ports 24
Rack Mountable ใช่
Stackable ใช่
Autosensing ใช่
Switching Protocal Gigabit Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 10/100/1000 Mbps
Network Ports Qty 24 x RJ-45 10/100Mbps ports : 2 x GBIC
Connectivity Technology Cable - UTP Category 5 , 5e,6/Fiber Optic ST/SC
Data Link Protocal Ethernet, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet
Communication Mode Half/Full Duplex on all ports
Compliant Standards IEEE 802.3, 802.3u, 802.3ab, 802.3x, 802.3z,802.3ad, 802.1d, 802.1p, 802.1q
Voltage Required 100 - 240 VAC, 50/60 Hz
Dimension (WxHxD) 440 x 224 x 44 มิลลิเมตร
Other Standard IEEE802.3 10BASE-T , IEEE802.3u 100BASE-TX, IEEE802.3z Gigabit fiber, IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3x Flow control
Protocal CSMA/CD
Connector Gigabit port: 24 x RJ-45 mini GBIC socket: 2 x 3.3 V mini GBIC slot
Switch architecture : Store and forward
MAC address : 4K
Buffer : 2 Mbits
Transfer Rate : 14880 Packets per second for 10Mbps,148800 Packets per second for 100Mbps ,1488000 Packets per second for 1000Mbps
Network Cables 10BASE-T: 2 pairs UTP/STP CAT.3, 4, 5 cable EIA/TIA 568 100Ohm(100M), 100BASE-TX: 2 pairs UTP/STP CAT. 5 cable EIA/TIA 568 100Ohm(100M), Gigabit Copper: 4 pairs UTP/STP CAT. 5 or CAT. 5e cable EIA/TIA 568 100Ohm(100M)
LED System: Power Per RJ-45 port: 1000Mbps, Link/Activity, Full duplex/ collision, mini GBIC slot: Link, Activity
Power supply Internal power supply, AC 100~240VAC, 50/60 Hz
Power consumption 60 watts (maximum)
Operation Temperature O¢XC to 45¢XC (32¢XF to 113¢XF)
Operation Humidity 10% to 90% (Non-condensing)
EMI FCC Class A, CE
Safety UL, cUL, CE/EN60950






NEWS Update