Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

D-Link DSS-24+ 24-Port 10/100 + 2 optional 100BFX Switch
D-Link DSS-24+ 24-Port 10/100 + 2 optional 100BFX Switch
D-Link DSS-24+ 24-Port 10/100 + 2 optional 100BFX Switch
»สวิตซ์แบบ Unmanaged สำหรับระบบเครือข่ายที่ต้องการความง่ายในการใช้งานและความคุ้มค่าสูงสุด
»เชื่อมต่อเครื่องคอมพิวเตอร์ผ่านพอร์ต RJ-45 10/100Mbps จำนวน 24 พอร์ต พร้อมโมดูลสำหรับสายใยแก้วนำแสงแบบ Multi-Mode จำนวน 2 สล็อต
»สนับสนุนมาตรฐาน 10Base-T, 100Base-Tx, 100Base-Fx คุ้มค่าทั้งสายนำสัญญาณแบบ UTP Cat 3,4,5 และสายใยแก้วนำแสงแบบ Multi-Mode
»ติดตั้งและใช้งานได้ง่ายในแบบ Plug and Play (PnP) ที่เพียงเสียบนำสัญญาณและไฟฟ้าก็สามารถใช้งานได้โดยทันที
»ออกแบบมาในแบบ Rackmount จึงวางบนตู้แร็คหรือติดตั้งไว้บนผนังอาคารได้โดยง่าย


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  D-Link DSS-24+ 24-Port 10/100 + 2 optional 100BFX Switch Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Product  File
 
DSS-24 _ds.pdf
  D-Link DSS-24+ 24-Port 10/100 + 2 optional 100BFX Switch Product Specification
 
 
Standard/Type Network IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z
Number of Hub Ports 0
Type Port Network 10/100/Base-TX,100Base-FX
Number of RJ-45 Ports 24
Rack Mountable ใช่
Stackable ไม่
Autosensing ใช่
Status Indicators Power, Link/Activity , 10/100M, FDX /COL
Switching Protocal Fast Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 10/100 Mbps
Network Ports Qty 24 x RJ-45 10/100Mbps, 2 x 100Base-FX Module
Connectivity Technology Cable - UTP Category 3, 4, 5, Fiber Optic
Data Link Protocal Ethernet, Fast Ethernet
Communication Mode Half/Full Duplex on all ports
Compliant Standards IEEE 802.3, 802.3u ,802.3x
Dimension (WxHxD) 441 x 207 x 44 มิลลิเมตร
Weight 2.8 กิโลกรัม
Warranty รับประกัน 5 ปี






NEWS Update