Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

Accton ES3526XA L2/L4 Fast Ethernet Standalone Switch
Accton ES3526XA L2/L4 Fast Ethernet Standalone Switch
Accton ES3526XA L2/L4 Fast Ethernet Standalone Switch    
Accton ES3526XA L2/L4 Fast Ethernet Standalone Switch
»สวิตซ์เลเยอร์ 2 ประสิทธิภาพแกร่งซึ่งสามารถบริหารจัดการค่าการทำงานต่างๆ ได้
»สนับสนุนการคอนฟิกูเรชั่นผ่านเว็บเบสเมเนจเมนต์ได้ง่ายๆ
»สนับสนุนการเชื่อมต่อเครื่องคอมพิวเตอร์หรืออุปกรณ์เครือข่ายแบบต่างๆ ได้ด้วยพอร์ต RJ-45 10/100Mbps จำนวน 24 พอร์ต
»พร้อมสนับสนุนการเชื่อมต่อระบบเครือข่ายระดับกิกะบิตด้วยพอร์ตแบบ RJ-45 10/100Mbps จำนวน 2 พอร์ต จึงช่วยขจัดปัญหาคอขวดที่มีในระบบ
»ทุกพอร์ตสนับสนุนฟังก์ชันการทำงานในแบบ Auto-Negotiation,Auto-MDI/MDI-X
»สนับสนุนการเชื่อมต่อระยทางไกลผ่านสายใยแก้วนำแสงด้วย Mini-GBIC จำนวน 2 พอร์ต จึงให้ความยืดหยุ่นและความคุ้มค่าในการใช้งาน
»สนับสนุนการใช้งานแอพพลิเคชั่นต่างๆ ผ่านระบบเครือข่ายได้อย่างมีประสิทธิภาพทั้งไฟล์มัลติมีเดีย วิดีโอสตรีมมิง เป็นต้น
»สนับสนุนฟังก์ชันการทำงานระดับสูงทั้งการทำ VLAN, QoS, Port Trunking เพื่อการใช้งานที่มีความยืดหยุ่นสูง
»เหมาะสำหรับองค์กรขนาดกลางและขนาดใหญ่ที่มีเครื่องคอมพิวเตอร์อยู่เป็นจำนวนมาก
»ให้ความยืดหยุ่นและความคุ้มค่าในการใช้งาน และตอบสนองการปรับขยายระบบเครือข่ายให้รองรับการเติบโตในอนาคตได้อย่างดี


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  Accton ES3526XA L2/L4 Fast Ethernet Standalone Switch Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Accton ES3526XA L2/L4 Fast Ethernet Standalone Switch Product Specification
 
 
Standard/Type Network IEEE802.3ab, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z
Number of Hub Ports 0
Type Port Network 24 10/100/1000Base-T RJ-45 ports, 2 mini-GBIC
Number of RJ-45 Ports 24
Rack Mountable ใช่
Stackable ไม่
Autosensing ใช่
Status Indicators Power,10/100M,Link/Activity, Full/Half Duplex
Switching Protocal Fast Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 10/100 Mbps
Network Ports Qty 24 x RJ-45 10/100Mbps ports : 2 x GBIC
Connectivity Technology Cable - UTP Category 3,4,5,5e,6/Fiber Optic ST/SC
Data Link Protocal Ethernet, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet
Communication Mode Half/Full Duplex on all ports
Compliant Standards IEEE 802.3, 802.3u, 802.3ab, 802.3x, 802.3z,802.3ad, 802.1d, 802.1p, 802.1q
Warranty รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
Other 24 RJ-45 10/100Base-T ports
2 Combo G (RJ-45/SFP) ports
Full-duplex mode on port 25 and 26 when work in the Gigabit speed
Auto MDI/MDIX on all 10/100Base-TX ports
Up to 8K MAC address entries
4M-bit for packet buffer size
Provides flow control mechanism: backpressure for half duplex; IEEE802.3x for full duplex operation
Store-and-forward forwarding scheme
HOL (Head of Line) blocking prevention
Port mirroring
Provides Link Aggregation
Up to 8 ports in one trunk
Up to 4 trunk groups
Trunks across switches
Supports 802.3ad (LACP)
Cisco Ether-channel (static truck)
Load Balance for both Unicast and Multicast traffics
Supports VLAN
IEEE 802.1Q tagging VLAN
Port-based VLAN
Up to 255 active VLANs
GVRP protocol for automatic VLAN registration and dynamic VLAN management
Private VLAN
IGMP (v1/v2) Snooping and Query function
Broadcast Storm control
Spanning Tree protocol
IEEE 802.1D Spanning Tree protocol
IEEE 802.1w Rapid Spanning Tree
Proprietary per port based Fast Forwarding mode
Jumbo Frame Support






NEWS Update