Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

Accton ES3526V L2 Fast Ethernet Stackable Switch
Accton ES3526V L2 Fast Ethernet Stackable Switch
Accton ES3526V L2 Fast Ethernet Stackable Switch    
Accton ES3526V L2 Fast Ethernet Stackable Switch
»สามารถใช้เป็นสวิตซ์สำหรับเชื่อมโยงกลุ่มเซิร์ฟเวอร์ต่างๆเข้าด้วยกันเป็น Server Farm Switch ด้วยพอร์ตแบบ RJ-45 10/100/1000Mbps จำนวน 24 พอร์ตด้วยกัน
»ออกแบบมาตามมาตรฐานของ IEEE802.3, 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3ab 1000Base-T
» 24-port 10/100/1000Mbps Ethernet ports และพร้อมพอร์ตแบบ 2 Mini-GBIC interfaces สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติคตามมาตรฐาน 100base-FX
»มีฟีเจอร์การทำงานอันน่าเชื่อถือด้วยกระบวนการทำงานในแบบ Store-and-Forward mode ในแบบ wire-speed filtering and forwarding
»ทุกพอร์ตรองรับการทำงานแบบ Auto MDI/MDI-X จึงไม่ต้องกังวลใจกับชนิดการเข้าหัวสายนำสัญญาณว่าจะเป็นแบบไขว้หรือแบบธรรมดาก็ใช้เชื่อมต่อได้


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  Accton ES3526V L2 Fast Ethernet Stackable Switch Customer Review
 
Customer Review
 
 
  Accton ES3526V L2 Fast Ethernet Stackable Switch Product Specification
 
 
Standard/Type Network IEEE802.3ab, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z
Number of Hub Ports 0
Type Port Network 24 10/100Base-Tx RJ-45, 2 1000Tx/100Fx Slots
Number of RJ-45 Ports 26
Rack Mountable ใช่
Stackable ใช่
Autosensing ใช่
Status Indicators Power, Link/Act, FDX/Col, 100Base-FX
Switching Protocal Fast Ethernet
Data Transfer Rate/Bandwidth 10/100 Mbps
Network Ports Qty 24 10/ 100Base-TX RJ-45, 2 100BaseTX,FX module
Connectivity Technology Cable - UTP Category 3,4,5,5e,6/Fiber Optic ST/SC
Data Link Protocal Ethernet, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet
Communication Mode Half/Full Duplex on all ports
Compliant Standards IEEE 802.3, 802.3u, 802.3ab, 802.3z, 802.3x, 802.1d, 802.1Q, 802.1p
Warranty รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
Other 24 RJ-45 10/100Base-T/TX ports
2 expansion slots
Flow Control & Back Pressure
MAC Address: 8K
Stack up to 8 units
Redundant power supply
IGMP (v1/v2c) Snooping and Query function
Broadcast Storm control






NEWS Update