Follow BuyCOMs at Facebook Follow BuyCOMs at Twitter

http://twitter.com/buycoms

ไม่พบข้อมูล

3Com 3Com Switch 7700 8-port 1000BASE-X Module
3Com 3Com Switch 7700 8-port 1000BASE-X Module
3Com 3Com Switch 7700 8-port 1000BASE-X Module
»เป็น Gigabit Interface Converter (GBIC) ที่ติดตั้งใช้งานกับสวิตซ์ของ 3Com
»สนับสนุนการเชื่อมต่อกับสายนำสัญญาณชนิด Fiber Optic แบบ Single Mode
»ติดตั้งได้ง่ายๆ ในแบบ Module
»สนับสนุนมาตรฐาน 1000BASE-Long-Haull
»หัวเชื่อมต่อแบบ SC Type
»สนับสนุนการใช้งานกับสวิตซ์ 3Com ที่ใช้ GBIC ได้


รายชื่อตัวแทนจำหน่าย
  3Com 3Com Switch 7700 8-port 1000BASE-X Module Customer Review
 
Customer Review
 
 
  3Com 3Com Switch 7700 8-port 1000BASE-X Module Product Specification
 
 
Standard/Type Network IEEE 802.3z 1000Base-LH
Data Transfer Rate 1000
Connectors 1
Warranty รับประกัน 5 ปี






NEWS Update